ผู้เขียน หัวข้อ: ...ชื่นใจได้เดี๋ยวเดียว..แล้วก็...  (อ่าน 3331 ครั้ง)

swing

• บุคคลทั่วไป
...ชื่นใจได้เดี๋ยวเดียว..แล้วก็...
« เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2007, 23:23:05 น. »
..เมื่อวานนี้..หลังจากที่ได้ปรับแต่ง Xtreme ใช้ 2 sound แยกกลองและ Melody ออกจากกัน..ปรับจนได้เสียงเป็นที่พอใจ จึงชวนพรรคพวกมาสังสรรค์กัน...พรรคพวกชื่นชม ออกปากว่าเสียงดีมาก  อุปกรณ์ส่วนของกลองออกละเอียดทุกชิ้น..สัมพันธ์กับ Melody ใสๆที่ลอยออกมา..หลังจากเลิกกิจกรรม..ลูกชายยกคอมพ์เอาไปเฉยเลย..ต้องหาคอมพ์มาใหม่ ลงโปรแกรมแล้ว ขอ License key ใหม่  ปรากฎว่าเข้าโปรแกรมไม่ได้..จ๋อยไปเลย  ต้องปรึกษาท่าน x-men แล้วละครับ..หากจำเป็นต้องซื้ออีกก็ยอม..เพราะทำโปรแกรมโดนใจจริงๆ.. :police:

BusyNet

Re: ...ชื่นใจได้เดี๋ยวเดียว..แล้วก็...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2007, 10:47:07 น. »
เอาใหม่ก็ได้ครับ ปรับแต่งใหม่ก็ได้ครับ ...

swing

Re: ...ชื่นใจได้เดี๋ยวเดียว..แล้วก็...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2007, 14:48:16 น. »
...ท่าน x_men ครับ..เช็คเมล์ yahoo ด้วยครับ..

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2007, 14:53:51 น. »
...ท่าน x_men ครับ..เช็คเมล์ yahoo ด้วยครับ..

ส่งให้แล้วนะครับผม

swing

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2007, 16:48:57 น. »
..ได้รับและติดตั้งเรียบร้อยครับ..ผมตอบ mail มาเรียบร้อยแล้วนะครับ  ขอบคุณมากครับ  ;D

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#840A3EF9 (x-men)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 17 สิงหาคม 2007, 23:57:10 น. »
ดีใจด้วยครับที่หาทางออกได้ ขอให้สนุกครับ

swing

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2007, 21:24:51 น. »
...ขอบคุณทุกท่านครับ..ขณะนี้กำลังมีความสุขอยู่กับ SB + SB + Sound on Board แยกเสียง  Melody + Drums + Bass  แล้วไปปรับรายละเอียดที่ Mixer ...เป็นที่เพลิดเพลินแล้วละครับ...