ผู้เขียน หัวข้อ: อาการแบบนี้ ไวรัสหรือเปล่า ครับ  (อ่าน 2708 ครั้ง)

ออฟไลน์ ก๊อก_ฐิติพร

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#NO.552F10E0 จากปู่ต๊อก
อาการแบบนี้ ไวรัสหรือเปล่า ครับ
« เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2009, 08:22:29 น. »
อาการแบบนี้  ผมโดนไวรัสหรือเปล่าครับ  เล่นอยู่ดี ๆ  ตัวชี้เม้าส์ก็หายไป  เล่นอยู่ดีๆ เม้าส์ก็ค้าง แก่ไม่หายครับ  รีสตาร์ทก็ไม่หาย   ทำไงดี     เคยมีท่านใดเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างช่วยแนะนำการแก้ไขด้วยครับ  :thank1:

ออฟไลน์ กฤษฎานคร

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#-- 4C9C3998 [หมอโป่งจัดให้]
Re: อาการแบบนี้ ไวรัสหรือเปล่า ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2009, 08:32:02 น. »
ใช้เม้า อีกตัวลองมาเปลี่ยนใช้ ก่อน  หากเกิดอาการเดิมอีก 
ค่อยแก้ต่อ ....จ้า 
เกิดจากไวรัส  ผมเคยเจอแต่ หนูมันวิ่งไปทั่ว  แถมกดเองอีก  ทั้งที่เราไม่ได้ขยับตัวหนู อิอิ..

ออฟไลน์ ก๊อก_ฐิติพร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#NO.552F10E0 จากปู่ต๊อก
Re: อาการแบบนี้ ไวรัสหรือเปล่า ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2009, 08:35:39 น. »
ใช้เม้า อีกตัวลองมาเปลี่ยนใช้ ก่อน  หากเกิดอาการเดิมอีก 
ค่อยแก้ต่อ ....จ้า 
เกิดจากไวรัส  ผมเคยเจอแต่ หนูมันวิ่งไปทั่ว  แถมกดเองอีก  ทั้งที่เราไม่ได้ขยับตัวหนู อิอิ..

ลองเปลี่ยนดูแล้วครับพี่       พี่กุ้งพอจะมียาแก้ ไหมครับ  ใช้แอนตี้ตัวไหนดี :thank1: