ผู้เขียน หัวข้อ: จะส่งเมล์mp3 ทำไงอ่ะ  (อ่าน 4158 ครั้ง)

bagnut

• บุคคลทั่วไป
จะส่งเมล์mp3 ทำไงอ่ะ
« เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2009, 17:27:04 น. »
ท่านผู้รู้ทั้งหลายที่น่ารักที่สุดในโลก ผมจะส่ง mp3 เสียงพระไปให้น้องทาง gmail ทำไงถึงจะไปอ่ะครับผม

somjainuk74

Re: จะส่งเมล์mp3 ทำไงอ่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2009, 17:35:46 น. »
ท่านผู้รู้ทั้งหลายที่น่ารักที่สุดในโลก ผมจะส่ง mp3 เสียงพระไปให้น้องทาง gmail ทำไงถึงจะไปอ่ะครับผม
คลิกขวาที่ไฟล์ MP3 แล้วแปลเป็นไฟล์ rar แล้วเอาไฟล์ rar ไปแนบไฟล์ที่จะส่งอีเมล์ ดูด้วยไฟล์ใหญ่เกินไปหรือเปล่า ถ้าใหญ่เกินส่งไม่ได้

------------------------------------
ที่ลายเซ็นพิมพ์ตก(สนามจันทร์)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2009, 17:40:18 น. โดย ลูกทุ่งสมใจนึก »

bagnut

Re: จะส่งเมล์mp3 ทำไงอ่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2009, 17:42:17 น. »
คลิกขวาที่ไฟล์ MP3 แล้วแปลเป็นไฟล์ rar แล้วเอาไฟล์ rar ไปแนบไฟล์ที่จะส่งอีเมล์ ดูด้วยไฟล์ใหญ่เกินไปหรือเปล่า ถ้าใหญ่เกินส่งไม่ได้

------------------------------------
ที่ลายเซ็นพิมพ์ตก(สนามจันทร์)
ขอบคุณครับป๋า เดี๋ยวขอไปส่งก่อน