ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมโครงการ "Workshop eXtreme Karaoke ชุดเคลื่อนที่เร็ว" ครั้งที่ 2/2554 อ.ขุขันธุ์ ศรีสะเกษ  (อ่าน 70766 ครั้ง)

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง
อยากไปเด้เดียวเบิ่งก่อน..
ไปนำกันบ่อ้าย บ้านที่พักของเฮาสองคนก็อยู่ห่างกันประมาณ ๗ กิโลเมตรเอง

***อยากพ่อหน้า อยากเว้าพื่นเก่าๆ ของบ้านเฮาเด้***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 1 ธันวาคม 2011, 22:40:42 น. โดย Music Creator »

tukae

• บุคคลทั่วไป
อยากไปเด้เดียวเบิ่งก่อน..
ไปนำกันบ่อ้าย บ้านที่พักของเฮาสองคนก็อยู่ห่างกันประมาณ ๗ กิโลเมตรเอง

***อยากพ่อหน้า อยากเว้าพื่นเก่าๆ ของบ้านเฮาเด้***

ดีครับ จะได้ย้อนความหลัง วง "แมงปอ" ด้วยครับ

ออฟไลน์ หน่อย ตำแย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9639A6
เสียดายครับ งานนี้ไม่ได้รับการอนุมัติ
ไว้คราวหน้าแล้วกันครับ

วงซอดแจ้งบ่มีบ่าววานร สิเป็นจังได๋น้อ :cheer:

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
จำเสื้อตัวนี้ได้หรือป่าวครับ

งานนี้มีเสื้อรุ่นแรกด้วยนะ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)

ผมใส่บ่ได้แล้วอ้าย

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
เป็นรุ่นแรก  ผู้ใดอยากได้เอาไปเลย ให้ 1 ตัว  ค่าบูชา  สองหมื่นบาทถ้วน พร้อมส่ง

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
เป็นรุ่นแรก  ผู้ใดอยากได้เอาไปเลย ให้ 1 ตัว  ค่าบูชา  สองหมื่นบาทถ้วน พร้อมส่ง

ลุงกานต์ โพสมาราคานี้เยวมีพวกบ้าเลือดเอาขึ้นมาจะเสียดายนะลุง... ;D

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
อยากไปเด้ แต่คายาก โอ๊ยน้อ อิ อิ  ;D ;D ;D

เอายากออก กะไปได้แล้วครับ  :evil:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

เอายากออก กะไปได้แล้วครับ  :evil:

ถั่วต้ม

คนบ้านน้ำท่วมยังไปได้เล้ย พัทยาน้ำไม่ท่วมซักหน่อยทำเป็นยาก  ;D ;D

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง

(....)

ค่าไถ่เป็ด ขอเป็นรุ่นนี้ ๕ตัว

preecha boonpheng

อยากไปหลายๆแต่ว่ตอนนี้อยู่ กทมครับยังบ่ได้กลับบ้าน แสนศรีสะเกษอ.กันทรารมย์บ้านอีต้อมครบผม

ออฟไลน์ หัวหน้าผู้บ่าวแนว

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE684A0 ศิลปินหน้าวัด
วันนี้ทีมงานเดินทางไปประชุมเตียมความพร้อม สถานที่จริง

• คณะบริหาร
วันนี้ทีมงานเดินทางไปประชุมเตียมความพร้อม สถานที่จริง

ถ่ายรูปมาให้เบิ่งนำแนเด้อ พี่น้อง

ออฟไลน์ saneri

• ระดับ 3
  • *
  • 6DDA59CB อนันตชัย
เสียดายจังครับ  บ่ทัน
ผมจะไปศรีสะเกษ วันที่22/12/11

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
มีใครผ่านในเมืองโคราชมั้ยครับ

tukae

ถ่ายรูปมาให้เบิ่งนำแนเด้อ พี่น้อง

วันนี้นัดแนะกับทีมงานไปตรวจสอบสถานที่จัดงานจริงมาครับ เอาภาพมาฝาก

ออฟไลน์ บ่าววานร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6FE6B979 จาก ดชคส.
พยายาม upload Youtube ภาพงานกลางคืน upload ไม่ได้ครับ
จะเห็นลีลาความพริ้วของพ่อใหญ่หินในการเล่น mode lectone
และลีลาการเป่า sax ของ ...
รวมทั้งภาพน้องๆ หางเครื่องสวยๆ เสียดายจังครับ พยายามหลายรอบแต่
ฝากไฟล์ไม่ได้ แต่ไฟล์อื่นทำไมฝากได้ งงงง..

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
แสดงว่างานนี้มีก้อยปลาซิวกับไอ้ตัวสีดำที่เห็น เป็นกับแกล้ม  :happy:

ออฟไลน์ ผอ.วี

• ระดับ 5
  • *
  • HL#552C10C3(ชา ว๊อคแมน) 5916568D (ด.ช.เคยโสด)
แสดงว่างานนี้มีก้อยปลาซิวกับไอ้ตัวสีดำที่เห็น เป็นกับแกล้ม  :happy:
โอ๊ะ.....อ้าว  โตสีดำบ่แม่นพอสิแก้หนาวได้อยู่ตี้ลุงกานต์ขะรับ.. ;D

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
โอ๊ะ.....อ้าว  โตสีดำบ่แม่นพอสิแก้หนาวได้อยู่ตี้ลุงกานต์ขะรับ.. ;D
ว่าจังซั่นละครับ ;D

tukae

ผมกับพี่หน่อยตำแย ได้มีโอกาสเล่าถึงการจัดโครงการนี้ ให้ผู้ใหญ่ท่านหนึ่งฟัง ซึ่งท่านเป็นผู้หนึ่งที่ทเชี่ยวชาญด้านการ dit midi มาก่อน ตั้งแต่สมัยจอเขียว ซึ่งท่านได้ยกเครื่องคอมสมัยที่ท่านใช้ทำ midi ให้ผมกับพี่หน่อยตำแยเก็บไว้เป็นตำนาน ท่านบอกว่าโครงการนี้เป็นประโยชน์มากสำหรับการพัฒนาวงการเครื่องเสียง ปัจจุบันท่านเป็นผู้บริหารของ "ตะวันแดง สาดแสงทอง มหาสารคาม" และท่านรับปากว่า วันที่ 10 ธ.ค.2554 นี้ ท่านจะเดินทางเข้าร่วมงานแน่นอน ครับ
      ขอขอบคุณ "พี่แอ๊ด" "ป๋าชู" "พี่เล็ก" ผู้จัดการตะวันแดงสาดแสงทองมหาสารคาม ไว้ ณ ที่นี้ครับ....
                                        "ศิลปินหน้าวัด"  "หน่อยตำแย"  2 ธ.ค.2554

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 4 ธันวาคม 2011, 11:20:06 น. โดย ศิลปินหน้าวัด »

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ถ้าวันที่ 11 ไม่เลิกก่อน 6 ทุ่ม ผมน่าจะมาถึงงานงานทันครับ  อิอิ

• คณะบริหาร
ปลาซิวเอามาหมกกับผักแขยงแล้วย่างให้ผมสัก ๒ ห่อ และเตรียมข้าวเหนียวร้อนๆ ๑ กระติบไว้ให้ผมด้วยนะครับ

ออฟไลน์ สาก โคจร

• ระดับ 4
  • *
  • HLตัวเก่าหาย/ ตัวนี้ 9F622057ซื้อจากลูกเขยแม่
ปลาซิวเอามาหมกกับผักแขยงแล้วย่างให้ผมสัก ๒ ห่อ และเตรียมข้าวเหนียวร้อนๆ ๑ กระติบไว้ให้ผมด้วยนะครับ

คิดฮอดเด้  ;D

• คณะบริหาร