วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > แสดงผลงานวงดนตรีและเครื่องเสียงของสมาชิก eXtreme (HardLock)

ใกล้ออกพรรษาแล้ว.. มีอะไรมาให้เก็บครับ..

(1/7) > >>

พ.พล:
ก่อนอื่น.. ขอขอบคุณ.
1. คุณวิทยา เจ้าของบ้าน karaoke-soft.com
2. ครูโอ๊ต เจ้าของบ้าน onsorn.com
3. SoundFont ดีดี โดย. หนุ่มเมืองน่าน, นายเอ, ศิลปินหน้าวัด, ริมมูลน้อย, เด็กชายโสด, LABJJOM, BFD-1080, อ.ปุ๊ คลาสสิค
4. พี่พงค์ ที่เปิดเพลงนี้ให้ผมฟัง
เพลง.. เมดเลย์ลำซิ่งบ้านออนซอน ตัดเอาตั้งแต่ห้อง 153 จนจบเวลาประมาณ 7.13 นาที ขนาดไฟล์ 6.62 MB
ใช้ Xtreme Karaoke เล่น
 ใช้ SoundFont ยำมาจากท่านผู้ทรงเกียรติในข้อ 3. แล้วได้ชื่อว่า SuponYAM-V2_MOD9.sf2
 ใช้ Creative Recorder อัด
 ใช้ Creative Wave Editor ตัดหัว (Fade In) และ Convert เป็น MP3
ปล. เพลงไม่มีลิขสิทธิ์นะครับเพราะเพลงทำแจกโดยบ้านออนซอน

เอ๊าเชิญครับ..

ปล. อีกที..
ถ้าเห็นไม่เหมาะสม PM มาบอกได้นะครับจะได้ดำเนินการแผน 2 ขอบคุณครับ

ชายเสรี:
ม่วน ๆ ย่าว ๆ ไป ย่าวไป

วิชัยคนธรรพ์:

--- อ้างจาก: พ.พล รุ่งลำเพลิน ที่ วันที่ 16 กันยายน  2008, 12:29:30 น. ---ก่อนอื่น.. ขอขอบคุณ.
1. คุณวิทยา เจ้าของบ้าน karaoke-soft.com
2. ครูโอ๊ต เจ้าของบ้าน onsorn.com
3. SoundFont ดีดี โดย. หนุ่มเมืองน่าน, นายเอ, ศิลปินหน้าวัด, เด็กชายโสด, LABJJOM, BFD-1080, อ.ปุ๊ คลาสสิค
4. พี่พงค์ ที่เปิดเพลงนี้ให้ผมฟัง
เพลง.. เมดเลย์ลำซิ่งบ้านออนซอน ตัดเอาตั้งแต่ห้อง 153 จนจบเวลาประมาณ 7.13 นาที ขนาดไฟล์ 6.62 MB
  ใช้ Xtreme Karaoke เล่น
  ใช้ SoundFont ยำมาจากท่านผู้ทรงเกียรติในข้อ 3. แล้วได้ชื่อว่า SuponYAM-V2_MOD9.sf2
  ใช้ Creative Recorder อัด
  ใช้ Creative Wave Editor ตัดหัว (Fade In) และ Convert เป็น MP3
ปล. เพลงไม่มีลิขสิทธิ์นะครับเพราะเพลงทำแจกโดยบ้านออนซอน

เอ๊าเชิญครับ..

ปล. อีกที..
ถ้าเห็นไม่เหมาะสม PM มาบอกได้นะครับจะได้ดำเนินการแผน 2  ขอบคุณครับ

--- End quote ---
ขอ midi ได้บ่ครับ

อนันตชัย ระยอง:

--- อ้างจาก: wichai2008 ที่ วันที่ 16 กันยายน  2008, 12:39:33 น. ---ขอ midi ได้บ่ครับ

อิอิ ขอด้วย.. ;D

kin:

--- อ้างจาก: Ananc ที่ วันที่ 16 กันยายน  2008, 12:58:25 น. ---อิอิ ขอด้วย.. ;D

...มาขอรอรับอีกคนครับผม........... ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version