ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญแสดงความคิดเห็น แนะนำ เสนอแนะ งานสัมมนา eXtreme ครั้งที่ 4  (อ่าน 51150 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#851E9551
หน้าบ้านหลังใหญ่ก็เหมาะนะ ;D
เห็นด้วยครับ.. ;D

ออฟไลน์ โกโย่งพะงัน

• ระดับ 5
  • *
  • 95E75309 kung d4d
ผมไม่ได้ไปร่วมงาน เหมือนกับว่าไม่มีส่วนร่วม ใจจริงอยากจะไปร่วมอยากไปพบปะพี่ๆน้องๆ อยากไปหาความรู้ หาประสบการณ์แต่มันติดขัดจริงๆหลายเรื่อง โดยเฉพาะเร่ี่องงาน เรื่องเวลา จึงอยากจะถามว่ามีวิธีใดบ้างครับสำหรับคนที่ไม่ได้ไปร่วมแต่อยากมีส่วนร่วมกับงาน สำหรับครั้งต่อไป เสียดายจริงๆครับสำหรับงานนี้  (ความคิดเห็นส่วนตัวครับ)

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
ภาษารัสเซียไม่ได้เรียนสักวันคงไม่เป็นไรมั้ง

:th2: :th2: :flower:

• คณะก่อการ
ผมไม่ได้ไปร่วมงาน เหมือนกับว่าไม่มีส่วนร่วม ใจจริงอยากจะไปร่วมอยากไปพบปะพี่ๆน้องๆ อยากไปหาความรู้ หาประสบการณ์แต่มันติดขัดจริงๆหลายเรื่อง โดยเฉพาะเร่ี่องงาน เรื่องเวลา จึงอยากจะถามว่ามีวิธีใดบ้างครับสำหรับคนที่ไม่ได้ไปร่วมแต่อยากมีส่วนร่วมกับงาน สำหรับครั้งต่อไป เสียดายจริงๆครับสำหรับงานนี้  (ความคิดเห็นส่วนตัวครับ)

หากมีความประสงค์จะลงทะเบียน  จ่ายเงิน แล้วไม่ไป   ทางทีมงานก็ยินดีครับ  ;D

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
ที่พลา ไม่ประทับใจหรือครับหมอหนึ่ง

ตื่นเต้นดีออก อิ อิ
วิ่งกันกระเจิง

ที่พลา  ผมโชคดีมาก ๆ เอารถออกไปเบิกเงิน

ไม่ถึงสิบนาที   พายุเข้า  พัดต้นสนหักระเนระนาด

รถตาชัย รถพี่คงคา ที่จอดข้าง ๆ รถผม  โดนเต็ม ๆ

แต่ขากลับ  แฟนผมทำนาฬิกาหาย รถโดนชนประตูยุบ  

แถมต้องเข้าโรงบาลไปผ่าตาอีก   กำ

ถ้าจัดที่ระยอง  ตรูจะไม่ไป   เข็ดเว้ยเฮ้ย   :hap3: :hap3: :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ โกโย่งพะงัน

• ระดับ 5
  • *
  • 95E75309 kung d4d

หากมีความประสงค์จะลงทะเบียน  จ่ายเงิน แล้วไม่ไป   ทางทีมงานก็ยินดีครับ  ;D
ขอบคุณครับ ครั้งต่อไปลงทะเบียนมันโลด ไปไม่ไปอีกเรื่องหนึ่ง

• คณะก่อการ
ที่พลา  ผมโชคดีมาก ๆ เอารถออกไปเบิกเงิน

ไม่ถึงสิบนาที   พายุเข้า  พัดต้นสนหักระเนระนาด

รถตาชัย รถพี่คงคา ที่จอดข้าง ๆ รถผม  โดนเต็ม ๆ

แต่ขากลับ  แฟนผมทำนาฬิกาหาย รถโดนชนประตูยุบ  

แถมต้องเข้าโรงบาลไปผ่าตาอีก   กำ

ถ้าจัดที่ระยอง  ตรูจะไม่ไป   เข็ดเว้ยเฮ้ย   :hap3: :hap3: :hap3: :hap3:

อ้าว  แค่แฟนกันหรอกหรือครับ   มิน่าล่ะถึงยังไม่มีผลงาน

รีบๆแต่งน่ะจาน  จะได้มีเมียกับเขาซ่ะที  เฮ้อๆๆๆๆๆไม่รู้จะรออะไร

• คณะก่อการ
ขอบคุณครับ ครั้งต่อไปลงทะเบียนมันโลด ไปไม่ไปอีกเรื่องหนึ่ง

อย่างน้อยการลงทะเบียน  ก็ถือว่าช่วยสนับสนุนการจัดงานครับ

งวดนี้ผมสรุปบัญชีคร่าวๆ  เก็บจากสมาชิกได้แสนสี่ จ่ายแสนแปด กำไร-สี่หมื่นครับ  :flower:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299

เอิ๊ก ๆๆๆ   กำ  โคตะระ งกเรยยยยยยยย

อ้าว  แค่แฟนกันหรอกหรือครับ   มิน่าล่ะถึงยังไม่มีผลงาน

รีบๆแต่งน่ะจาน  จะได้มีเมียกับเขาซ่ะที  เฮ้อๆๆๆๆๆไม่รู้จะรออะไร

:hit: :hit: :hit: :hit: :hit: :hit: :hit: :hit: :sadism: :sadism: :sadism: :sadism: :sadism:

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • HL#840A3EF9 (x-men)
ไปต่อที่นี่กันเหอะ  :hap3:  :beer:

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=89960.0

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
Re: Re: Re: ขอเชิญแสดงความคิดเห็น แนะนำ เส
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 19:29:12 น. »
อย่างน้อยการลงทะเบียน  ก็ถือว่าช่วยสนับสนุนการจัดงานครับ

งวดนี้ผมสรุปบัญชีคร่าวๆ  เก็บจากสมาชิกได้แสนสี่ จ่ายแสนแปด กำไร-สี่หมื่นครับ  :flower:

ก็พออยู่ได้เนาะ

ส่งผ่าน "ตับป๋าต๊อก" โดย เขาทราย Galaxy

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ไม่มีที่นอนให้  ;D ขอบคุณคนวันพุธที่เมตตากรุณา ดีนะที่เมียกับลูกไม่ตามไปด้วย  :beer:
งานหน้าเชิญผู้พันเปี๊ยกมาร้องเพลงเร็วๆหน่อยเด้อ ซัก 2 ทุ่มเลย ชอบจริงๆเพลง "คำวอนก่อนลา" :hap3:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
งานหน้าเชิญผู้พันเปี๊ยกมาร้องเพลงเร็วๆหน่อยเด้อ ซัก 2 ทุ่มเลย ชอบจริงๆเพลง "คำวอนก่อนลา" :hap3:
ดีนะ แกไม่ร้องก่อน เป็นคนแรก :hit:

• คณะก่อการ

เห็นว่าโวยวายน่าดู   บอกว่าทีคนอื่นร้องกันตั้งนานไม่เลิก  พอแกร้องเพลงเดียววงแตกเลย  น่าน้อยใจ  :cry: :cry:

ออฟไลน์ ต้นไผ่ สุพรรณ

• ระดับ 5
  • *
  • 5E626851(ลูกทุ่งสมใจนึก) 9762A070(น้านพ สุพรรณ)

งั้น ผมหนับหนุน ให้จัดที่โคราชครับ

อ.ภู เป็นแม่งาน เป่าปี่ ดูดขลุ่ย
ป๋าชัย จัดแสงสี
น้าเดย์ จัด เสียง

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
ดีที่หัวค่ำชิงร้องเพลงไปก่อน ช่วงลองไมค์ 2 เพลง
 :o^: :o^:..

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
ดีที่หัวค่ำชิงร้องเพลงไปก่อน ช่วงลองไมค์ 2 เพลง
 :o^: :o^:..

ว่าจะแย่งไมค์เพิ่นมาคือกันแต่ความง่วงมาริดรอนสิทธิก่อน ตื่นมาตี4 วงนอกยังโจ๊ะกันอยู่เลย ก็เลยบายไปนอนต่อ อิอิ ;D

• คณะก่อการ
ปู่แอบผมหรือป่าว เจอหน้าแค่ตอนผมมา แล้วก็เจอหน้าอีกทีตอนผมจะกลับ ช่วงกลางๆปู่หายไปไหน..
นอน

• คณะก่อการ
เห็นทีจะต้องเปิดสัมมนากลุ่มย่อยอีกครั้งแล้วมั๊งเนี่ย ซักครู่ได้รับโทรศัพท์ถามมา เปิดเครื่องไปซักพัก พอทดลองย้ายรูเสียบ เสียงมันหายไปได้อย่างไร ต่อเมดเลย์ทำอย่างไร ฯลฯ ตอนลงโปรแกรมให้ไปก็แนะนำไปแล้วให้จดวิธีเล่นใส่กระดาษไปก็จดไปแล้ว แต่ตอนไปเล่น ลืมเอาโพยไปดูซะงั้น ปรึกษาท่านๆว่าจะเก็บค่าวิชาซักเท่าไหร่ดีหนอ งานนี้ :strom:

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • HL#840A3EF9 (x-men)
งานนี้หอบDX260 ไปให้ อ.สมโภชน์ สาธิตการ setup กะปุ่มต่างๆหน้าเครื่อง ให้ดูอย่างทะลุปุโปร่ง เพิ่มเติมจากการ setup กับโปรแกม
ต่อไปคงได้ใช้อย่างเต็มประสิทธิภาพล่ะ   :thank1:

ออฟไลน์ tuolek

• ระดับ 5
  • *
  • 4F0D78F8 จากครูภูมิ
ครั้งต่อไป ควรมีมุมสำหรับมือใหม่ด้วยครับ
มุมเทคนิคโปรแกรม ที่เกี่ยวข้อง เครื่องมือเครื่องเสียงต่างๆ คอยให้คำแนะนำสมาชิกมือใหม่ด้วยครับ
คนที่ไปร่วมงานส่วนใหญ่ มืออาชีพทั้งนั้น แต่อมภูมิ มือใหม่เข้าไปเลยเอ๋อแดก
 ที่รู้โต๊ะผมมือใหม่ทั้งคู้ อีกคู่ที่มาคงหวังมาก ให้ภรรยาจดทุกอย่างที่จดได้ทั้งที่ภรรยาไม่รู้เรื่องอะไรเลย
ดูแล้วตั้งใจอยากจะทำอาชีพตรงนี้จริงๆ
ปัญหาข้อเสนอแนะไม่มีโอกาศได้เสนอ แบบตรง สมาชิกในงานช่วยกันเสนอสิ่งที่อยากให้มีอยากให้เป็นในตัวโปรแกรม

ออฟไลน์ นพ ศรีประจันต์

• ระดับ 1
  • *
  • No.9ee2bad1 หมอนพ สุพรรณ
ผมมีความสุขมากครับงานสัมมนาครั้งนี้มีแต่ผู้ใหญ่ใจดี มีแต่จะมาให้ความรู้ ความเป็นกันเองมากครับ ยิ่งอาหมอนพเหนื่อยยังไงหน้าอาหมก็มีความสุขตลอดน่ะครับ :th1: :th1: :th1:

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
ครั้งต่อไป ควรมีมุมสำหรับมือใหม่ด้วยครับ
มุมเทคนิคโปรแกรม ที่เกี่ยวข้อง เครื่องมือเครื่องเสียงต่างๆ คอยให้คำแนะนำสมาชิกมือใหม่ด้วยครับ
คนที่ไปร่วมงานส่วนใหญ่ มืออาชีพทั้งนั้น แต่อมภูมิ มือใหม่เข้าไปเลยเอ๋อแดก
 ที่รู้โต๊ะผมมือใหม่ทั้งคู้ อีกคู่ที่มาคงหวังมาก ให้ภรรยาจดทุกอย่างที่จดได้ทั้งที่ภรรยาไม่รู้เรื่องอะไรเลย
ดูแล้วตั้งใจอยากจะทำอาชีพตรงนี้จริงๆ
ปัญหาข้อเสนอแนะไม่มีโอกาศได้เสนอ แบบตรง สมาชิกในงานช่วยกันเสนอสิ่งที่อยากให้มีอยากให้เป็นในตัวโปรแกรม

ด้านนอกมีครับ ผมอยู่กับเครื่องเสียงชุดเล็กข้างนอก
มีหลายท่านมาสอบถามและให้แก้ไขปัญหาให้เหมือนกัน ผมและหลายๆ ท่านไม่เคยอมภูมิ นอกจากกวนประสาทในบางครั้ง

ออฟไลน์ jgn 8bit

• ระดับ 5
  • *
  • 752F6A1E (เหลืออันเดียว)
ด้านนอกมีครับ ผมอยู่กับเครื่องเสียงชุดเล็กข้างนอก
มีหลายท่านมาสอบถามและให้แก้ไขปัญหาให้เหมือนกัน ผมและหลายๆ ท่านไม่เคยอมภูมิ นอกจากกวนประสาทในบางครั้ง

(....)
-ผมว่าน่าจะสอบถามได้ทุกท่าน ทุกท่านระดับเกจิ เกือบทุกคนครับ................. :thank1: