ผู้เขียน หัวข้อ: 28 มี.ค. มาล้อมวงสนทนาที่ไอดินกลิ่นไม้แคมปิ้งเลควิวล์ ระยองกันไหม  (อ่าน 320530 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลวงเก่ง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#4838749E
ซิกหายเลย ต้นโป๊ยเซียน  :hap5:

ผมได้นอน ห้องราคา750,000ปวดหลังชิบ

ออฟไลน์ จิตกร

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
ผมได้นอน ห้องราคา750,000ปวดหลังชิบ
กระโจม กลางดิน น้ำไม่ได้อาบ หลับปุ๋ย  ;D

• ระดับ 5
  • *
ทั้งนี้ทั้งนั้นขอบคุณทุกท่านมากครับ สำหรับตัวผมผิดพลาดอะไรไปก็ขออภัยด้วย ครับ
ขอบคุณพี่มานพ ที่ริเริ่มจัดงาน ขอบคุณ ผจก.วง (สมบัต บ้านค่าย)ที่อยากพากันเปลี่ยนที่เมา และอีกหลายท่านที่ไม่ได้เอ่ย
ผมทำงานบนเวทีและหลังเวทีมาบ่อย พอได้มาเป็นผู้ร่วมงานอยู่หน้าเวที สนุกมากเลย..

ปล. ขอบคุณพี่เมกมากๆ ค่าใช้จ่ายส่วนเกินทั้งหมด หลังจากหักจากท่านที่มีน้ำใจ มาช่วยลงทะเบียน พี่เมกรับผิดชอบเคลียหมดทุกอย่าง
ขอบคุณครับ..

ออฟไลน์ สมบัติ บ้านค่าย

• *
  • 48957634 ((MP))
ขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมงาน
ขอบคุณท่าน X-MEN ท่านอนันตชัย ที่เอา ฮาร์ดล๊อค มาแจก
ขอบคุณ ท่านมานพ ที่เอา USB DMX และ XVK มาแจก
ขอบคุณพี่ใหญุ่ สุพรรณ ที่ส่งเงินมาสบทบค่าอาหาร

(....)(....)

ค่าใช้จ่ายในงาน ไม่รวมค่าที่พัก ค่าเวที ค่านักร้อง แด๊นเซอร์
(น้าเมฆ สนันสนุน)

ส่วนที่เกิน น้าเมฆ รับดูแล
 :thank1: :thank2:
รายรับจากค่าลงทะเบียน ทั้งหมด 26,000.-

Send By Sombat iPad using Tapatalk

:thank1: :thank1: :thank2: :thank2:
  :cheer: :cheer: :cheer: :beer: :beer: :beer:

ออฟไลน์ อมตะนคร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#5F64245F From (MP)
ยังดี คืนนั้นดื่มชาเขียวไม่ถึง 2 ซม. ท่านอมตะนครอมรรัตนะ รินเพิ่มตลอด ยกให้เป็นขุนนรินเลย  :love2:
ขอบคุณสำหรับชาเขียวกระป๋องยาวๆ ด้วยครับ

นับถือพี่หมู PK Music เลย ขับรถมาจากลพบุรีมาพูดคุยทักทาย แล้วขับรถกลับ  :th2:

จำได้ว่า ดึกๆ ไปส่งใครคนนึงกับท่านเมฆถึงห้องแล้ว คล้อยหลังแป๊ปเดียว แว๊บกลับมาใหม่ เร็วมว้าก อิอิ ;D :hap5:

ออฟไลน์ AE MUSIC

• ระดับ 3
  • *
  • 80091C70 คันคอมิวสิค ระยอง
ทั้งนี้ทั้งนั้นขอบคุณทุกท่านมากครับ สำหรับตัวผมผิดพลาดอะไรไปก็ขออภัยด้วย ครับ
ขอบคุณพี่มานพ ที่ริเริ่มจัดงาน ขอบคุณ ผจก.วง (สมบัต บ้านค่าย)ที่อยากพากันเปลี่ยนที่เมา และอีกหลายท่านที่ไม่ได้เอ่ย
ผมทำงานบนเวทีและหลังเวทีมาบ่อย พอได้มาเป็นผู้ร่วมงานอยู่หน้าเวที สนุกมากเลย..

ปล. ขอบคุณพี่เมกมากๆ ค่าใช้จ่ายส่วนเกินทั้งหมด หลังจากหักจากท่านที่มีน้ำใจ มาช่วยลงทะเบียน พี่เมกรับผิดชอบเคลียหมดทุกอย่าง
ขอบคุณครับ..

"สำหรับตัวผมผิดพลาดอะไรไปก็ขออภัยด้วย ครับ"

ผิดพลาดตั้งแต่จับไมค์ครับ

เขาให้ร้องเพลงพี่เล่นตลก....

พี่เผาทุกคนเลยอ่ะ 5555

ออฟไลน์ รัก

• ระดับ 3
  • *
  • 57E3D0DE ซื้อจากพี่จ่ากอบ

"สำหรับตัวผมผิดพลาดอะไรไปก็ขออภัยด้วย ครับ"

ผิดพลาดตั้งแต่จับไมค์ครับ

เขาให้ร้องเพลงพี่เล่นตลก....

พี่เผาทุกคนเลยอ่ะ 5555

:happy: :happy:

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
ผมเลิกสวดมนต์ตีห้า ;D

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732

ประกาศ (รายชื่อผู้ที่ได้รางวัลตกหายครับ) ขออภัยด้วยครับ

สมาชิกที่เข้าร่วมงาน ผู้ที่ได้รับรางวัล แต่ละอย่าง รบกวนช่วยแจ้งเพื่อยืนยัน โดยให้รายละเอียดดังนี้ครับ

- ท่านได้รับรางวัลอะไร
- ท่านใช้ hl รหัส.....
 รบกวนด้วยครับ ภายในวันที่ 9 เมษานี้นะครับ

ปล...pm ไปหาพี่สมบัติ บ้านค่าย ได้เลยครับ

ท่านที่ได้รางวัลรีบยืนยันตัวตนพร้อมหมายเลข Hardlock ครับผม...

ครูกร หาดีหรือยัง

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
ขอบคุณท่าน X-MEN ท่านอนันตชัย ที่เอา ฮาร์ดล๊อค มาแจก
ขอบคุณ ท่านมานพ ที่เอา USB DMX และ XVK มาแจก
ขอบคุณพี่ใหญุ่ สุพรรณ ที่ส่งเงินมาสบทบค่าอาหาร

ค่าใช้จ่ายในงาน ไม่รวมค่าที่พัก ค่าเวที ค่านักร้อง แด๊นเซอร์

รายรับจากค่าลงทะเบียน ทั้งหมด 26,000.-

Send By Sombat iPad using Tapatalk

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งสำหรับค่าลงทะเบียน เงินทั้งหมด มีรายละเอียดการใช้จ่าย
ไม่ว่าจะเป็นค่าเหมารีสอร์ต ค่าแด๊นเซอร์ ค่านักร้อง ค่าเวที ค่าอาหาร น้ำแข็ง ค่าเครื่องดื่ม ป้าย
จิปาถะ งานนี้ไม่มีการขายของ ไม่มีการขอสปอร์นเซอร์ ต้องขอบคุณพี่ๆ ที่ไม่ได้ไปยังโอนช่วย
โดยเฉพาะท่านเมฆมิวสิคที่ออกส่วนเกินทั้งหมด เดี๋ยวให้ทางท่านจิตกรมาลงรายละเอียดให้นะ
ครับเพื่อความโปร่งใสสบายใจทั้งเพื่อนๆ และทีมจัดงาน รายจ่ายน่าจะเกินจากรายรับพอสมควร
ผมกดตังค์จากกรุงเทพไปสองหมื่อนกลับบ้านเหลือตังค์อยู่สี่พันกว่าบาท ควักจ่ายอะไรบ้างไม่รู้
 :cry:

กาแฟดำน้าโอ๋ผมชอบครับ  :th2: ขอบคุณที่ร่วมกันเหนื่อย

ขน QU-16 ไปให้เล่น ไม่มีใครแตะเครื่องผมเลยอ่ะ เศร้าจัง
สนุกดีครับ ไม่ต้องกังวลขับรถกลับเมาเต็มที่ ได้ความรู้กลับบ้านด้วย
แหะ แหะ ลืมถามบางเรื่อง เช่นแยกไลน์ ASIO

อิ อิ ไว้เปลี่ยนที่เมาไปที่ไหนจังหวัดไหนดีหว่า  หรือเอามันที่เดิมนี่แหล่ะ ชอบๆ เจ้าของรีสอร์ต นิสัยดีด้วย :o^:

ขอบคุณท่าน X-MEN ที่เพิ่มรางวัลให้หน้างานด้วยครับ

ปล. โชคดีที่ไฟฟ้าไม่ตก ไม่งั้น XTi ผมไปไม่เป็นเลย

เสียดายถ้าได้ full range 12" อีกข้างละคู่นะ  :th1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 มีนาคม 2015, 13:40:54 น. โดย E22NP »

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
ปล. โชคดีที่ไฟฟ้าไม่ตก ไม่งั้น XTi ผมไปไม่เป็นเลย
ไปกับ ห.  ไม่ต้องกลัวเรื่องไฟตก

ไปกับ ห.  ไม่ต้องกลัวเรื่องไฟตก

ขานั้นนั่งแต่หน้าเวทีคอตั้งบ่า ไม่สนใจอย่างอื่นเลย ดูแต่ตูด :hap5:

• *

ขานั้นนั่งแต่หน้าเวทีคอตั้งบ่า ไม่สนใจอย่างอื่นเลย ดูแต่ตูด :hap5:

จิตยังปรุงแต่งอยู่ก็แบบนั้นแหละครับ...
ต้องเข้าหาธรรมอย่างผมบ้างก็ดี...
ลดได้ก็เลิกได้... :devil: :devil: :devil:

จิตยังปรุงแต่งอยู่ก็แบบนั้นแหละครับ...
ต้องเข้าหาธรรมอย่างผมบ้างก็ดี...
ลดได้ก็เลิกได้... :devil: :devil: :devil:

เหมือนกันเลยซึ้งในรสพระธรรมทั้งลูกพี่ลูกน้อง
ตาเหน่งทิ้งเมียให้คุยกับเจ้าอาวาส ตัวเองไปอยู่ใต้เวที

• *
เหมือนกันเลยซึ้งในรสพระธรรมทั้งลูกพี่ลูกน้อง
ตาเหน่งทิ้งเมียให้คุยกับเจ้าอาวาส ตัวเองไปอยู่ใต้เวที
เช็กร่องกระดาน...
ร่องใหญ่อาจจะต้องอุด... :drool: :drool: :drool:

ออฟไลน์ วงศกร

• ระดับ 5
  • *
  • 5C055324 by x-men 80090EA7 (MP 25/1/66)

ไฟไม่ตกครับ...แต่ดับเลย

• ระดับ 5
  • *
เช็กร่องกระดาน...
ร่องใหญ่อาจจะต้องอุด... :drool: :drool: :drool:

ผมรักครอบครัวครับ ไม่เหมือนเหน่ง...
กาเมสุมิฉา ไม่ขอยุ่ง ครับ..

ออฟไลน์ สมบัติ บ้านค่าย

• *
  • 48957634 ((MP))

ขอบคุณพี่โอ๋ วงศกร ที่ยกซุ้มกาแฟ มาบริการฟรี ...

ค่าใช้จ่ายส่วนที่เหลือ ค่าห้อพัก ค่าความบันเทิง
รอเคลียกับน้าเมฆก่อนครับ ... น่าจะเย็นๆ ได้ความกระจ่าง
(ตอนนี้ น้าเมฆ ติภาระกิจ)

• ระดับ 5
  • *
  • 5C055324 by x-men 80090EA7 (MP 25/1/66)
ผมรักครอบครัวครับ ไม่เหมือนเหน่ง...
กาเมสุมิฉา ไม่ขอยุ่ง ครับ..

:sadism:  :sadism:  :sadism:  :sadism:

• *

:sadism:  :sadism:  :sadism:  :sadism:
ดูสีหน้า ห. สิ...
....พลาดดดดดละเก่ง..... :devil: :devil: :devil:

• ระดับ 5
  • *
น้องในทีมงานครับพี่ คุ้นเคยกันดีครับ
ไม่มีอะไรจิ๊งๆ

น้องในทีมงานครับพี่ คุ้นเคยกันดีครับ
ไม่มีอะไรจิ๊งๆ

เราอุตส่าห์ให้รางวัลร้องเพลง ดันเอาตังค์นั่นไปยัดนมน้องๆซะนี่  :sadism:

พี่แสงกลับไปตอนไหนหว่า คาดว่าน้ำไม่ได้อาบแน่ๆ  ;D

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งสำหรับค่าลงทะเบียน เงินทั้งหมด มีรายละเอียดการใช้จ่าย
ไม่ว่าจะเป็นค่าเหมารีสอร์ต ค่าแด๊นเซอร์ ค่านักร้อง ค่าเวที ค่าอาหาร น้ำแข็ง ค่าเครื่องดื่ม ป้าย
จิปาถะ งานนี้ไม่มีการขายของ ไม่มีการขอสปอร์นเซอร์ ต้องขอบคุณพี่ๆ ที่ไม่ได้ไปยังโอนช่วย
โดยเฉพาะท่านเมฆมิวสิคที่ออกส่วนเกินทั้งหมด เดี๋ยวให้ทางท่านจิตกรมาลงรายละเอียดให้นะ
ครับเพื่อความโปร่งใสสบายใจทั้งเพื่อนๆ และทีมจัดงาน รายจ่ายน่าจะเกินจากรายรับพอสมควร
ผมกดตังค์จากกรุงเทพไปสองหมื่อนกลับบ้านเหลือตังค์อยู่สี่พันกว่าบาท ควักจ่ายอะไรบ้างไม่รู้

กาแฟดำน้าโอ๋ผมชอบครับ  :th2: ขอบคุณที่ร่วมกันเหนื่อย

ขน QU-16 ไปให้เล่น ไม่มีใครแตะเครื่องผมเลยอ่ะ เศร้าจัง
สนุกดีครับ ไม่ต้องกังวลขับรถกลับเมาเต็มที่ ได้ความรู้กลับบ้านด้วย
แหะ แหะ ลืมถามบางเรื่อง เช่นแยกไลน์ ASIO

อิ อิ ไว้เปลี่ยนที่เมาไปที่ไหนจังหวัดไหนดีหว่า  หรือเอามันที่เดิมนี่แหล่ะ ชอบๆ เจ้าของรีสอร์ต นิสัยดีด้วย :o^:

ขอบคุณท่าน X-MEN ที่เพิ่มรางวัลให้หน้างานด้วยครับ
ครับผม หนึ่งในคณะที่ไป ได้รับมอบหมายหน้าที่จาก ผจก.วงดัง(สมบัติ บ้านค่าย)ทำหน้าที่รับลงทะเบียนเก็บตังค์อย่างเดียว ครับตามที่พี่สมบัติ ได้ลงรายนามชื่อผู้ที่ลงทะเบียนดังแนบไปที่เห็น เก็บได้ทั้งหมด 26,000 บาท หักค่าอาหารทะเล 5,000 บาท (ตามบิลที่ผจก.วงดังแนบ) ส่วนค่าอาหารเครื่องดื่มทางรีสอร์ทเป็นคนจัดหาให้ ตามบิลดังแนบ จำนวน 23,500 บาท ยอดนี้กับจำนวนเงินที่เก็บซึ่งไม่พอจ่าย แต่น้าเมฆก็รับเคลียร์ให้ ส่วนนักร้อง เวที แด๊น ป้ายชื่อห้อยคอ ต้องให้น้าเมฆและ ผจก.วงดัง(สมบัติ บ้านค่าย)มาลงรายละเอียดให้ทราบต่อไปครับ  :thank1:

• ระดับ 5
  • *

ได้รับคำชมแม่ค้ากาแฟหน้าบานเลยครับ  :thank1:  :thank2: