ผู้เขียน หัวข้อ: พอเปิดคอมแล้วอยากให้โปรแกรม extreme มันรันขึ้นมาเองโดยไม่ต้องคลิ๊กที่โปรแกรม  (อ่าน 1907 ครั้ง)

annum

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบเทคนิคพอเปิดคอมแล้วอยากให้โปรแกรม xtreme มันรันขึ้นมาเองโดยไม่ต้องคลิ๊กที่โปรแกรม เคบเห็นเค้าเล่น เครื่องคอมเอาไว้เล่นคาราโอเกะอย่างเดียวครับ ขอบคุณครับที่ช่วยบอกเทคนิค

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ได้ครับ  แต่ท่านจะให้ตัวไหนรันครับ

ก็อปปี้ไปไว้ในสตาร์ทอัพนะครับท่าน

annum

ตัว player.exe รันตอนเปิดเครื่องครับ ช่วยบอกวิธีด้วยครับ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆครับ

annum

ก๊อปปี๊ไปไว้ในสตาทอัพยังไงครับ ช่วยด้วยครับ

annum

ช่วยบอกวิธีด้วยครับ

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :D Taskbar--> Probperties-->Start menu-->Customize-->Advanced-->Copy file karaplayer into start up folder -->End  ;D ;D

annum

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

annum

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆครับ