ผู้เขียน หัวข้อ: ลง driver lan asus p5g41t-m ไม่ได้  (อ่าน 1248 ครั้ง)

nontachat4569

• บุคคลทั่วไป
ลง driver lan asus p5g41t-m ไม่ได้
« เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2012, 19:13:40 น. »
ผมลง driver lan asus p5g41t-m ไม่ได้ครับ ไม่เห็น Lan พอดีเพิ่งลง วินโดว์ใหม่ ต้องทำไงครับ ช่วยทีๆ

ออฟไลน์ บ่าวอาชัยโปรโมร์ชั่น

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 7D2E156E Wichai musicparks
Re: ลง driver lan asus p5g41t-m ไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2012, 21:11:24 น. »
เป็นเรื่องปกคิครับ ว่าแต่ NBเครื่องท่านตอนที่ซื้อมามีแผ่นไดรเวอแถมมาไหมครับ(แล้วก็เป็นเรื่องปกติตอนเราซื้อช่างคนที่ลงวินโดร์ไม่แถมหรือลืมหรือตั้งไม่แถมนะ) ถ้าเป็นเครื่องเก่าลองหาในเนตดูครับ หรือที่เวบยี่ห้อNBของท่านครับ ใจเย็น ๆค่อยๆหาเดี๋ยวก็เจอครับ ใช้อีกเครื่องที่เข้าเนตได้หาครับ(เป็นเรื่องปกติลงวินใหม่อะไรก็ยังไม่เข้าที่เข้าทางดั่งเช่นตัวฉันใจร้อน) ผมคิดว่าไม่ยากครับ..ว่าNBหรือpc หว่า :o^: :o^:  :ho: :ho: :zzz: :zzz:

ออฟไลน์ นายเปี๊ยก !!

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • ....2C8DA523....
Re: ลง driver lan asus p5g41t-m ไม่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2012, 21:53:46 น. »
คนขับ แลน ไม่จำเป็นต้องลงเลยนะครับ
ที่ทำงานผม มีบอร์ดตัวนี้ 2 เครื่องผม ซี-ตุป หน้าต่างเสร็จ ก็ใช้ งานได้เลยนะ
หรือ ลองเอาข้อความมาให้ดูหน่อยว่า เค้าว่าไง