ผู้เขียน หัวข้อ: มาใส่รหัสในโปรแกรมคาราโอเกะ หรือ โปรแกรมอื่น ๆ เอาไว้เปิดใช้คนเดียว  (อ่าน 4545 ครั้ง)

poom

• บุคคลทั่วไป
มาใส่รหัสในโปรแกรม เอาไว้เปิดใช้คนเดียว  ด้วย..

Program Protector

เว็บไซด์ผู้ผลิต  http://www.blumentals.net/protector/

รายละเอียด... 

Program Protector is the world's number one tool for password protecting programs.

You can asily password protect any Windows application. Program Protector is very asy to use and does not require any special computer knowledge. You can password protect programs with a few clicks.
Why does Program Protector work when competitors fail?

Program Protector is unique - because it works with any Windows program, and unlike other protection software, it is safe against circumvention. Malicious users can not disable protection by renaming the protected program file or simply uninstalling Program Protector.

Key features and benefits
Password protect any Windows application
Drag and drop program files and shortcuts to protect them
Browse the list of protected programs
Password protect the Program Protector itself
Customize password prompt
View protected program activity log
100% protection, can't be bypassed
Compatible with all programs, including Internet Explorer and Outlook Express
Very asy to use
Works with Windows Vista®

;D ดาวน์โหลด trial version ที่  http://www.blumentals.net/protector/download.php

;D หรือ Full คลิก ๆ

;D ดาวน์โหลดโปรแกรมมาติดตั้ง เสร็จแล้วดูวิธีใช้จากรูป..

;D ไปลองเล่นดูนะ เมื่อตั้งรหัสแล้ว ลอง..
- เปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์ของโปรแกรม
- ย้ายที่เก็บไฟล์
- เปลี่ยนชื่อไฟล์ .exe ที่ใช้เปิด
 ;D ดูว่าเปิดได้หรือไม่
 ;D .....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 3 มกราคม 2008, 02:19:14 น. โดย ครูภูม »

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
ขอบคุณท่าน ภูม ครับที่ได้นำ tip ดี ๆ มาฝาก  :) :) :)

zen

ขอบพระคุณมากครับ  หากจะกรุณาตัวเต็มด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ เพราะผมโหลดจาก rapidshare  ไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ขอบคุณครับ

...

แต่ผมอยากให้ใครๆก็ใช้โปรแกรมนี้เป็นครับ ...ฮ่าๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 ;Dขอบคุณครูภูมิมากครับที่แนะนำ ขอดูดไปลองก่อนนะค๊าบบบบ ;D ;D

nimitmai

:D :D ขอบคุณครู ครับบบบ  :D :D

ออฟไลน์ ดนตรีไหมไทย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 448AB84D,740C329B,740E329F, 84862C43 (x-men)
trial version ใช้ได้กี่วัน ครับ แล้วถ้าเกิดลืม เลยวัน xpire แล้วจะเปิดโปรแกรมได้ไหมครับ
อยากใช้ ง่ะ

poom

trial version ใช้ได้กี่วัน ครับ แล้วถ้าเกิดลืม เลยวัน xpire แล้วจะเปิดโปรแกรมได้ไหมครับ
อยากใช้ ง่ะ

;D Full  ดูที่  คำว่า  คลิก ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 6 มกราคม 2008, 09:49:52 น. โดย ครูภูม »

chollathee

ขอบคุณครับ

...

แต่ผมอยากให้ใครๆก็ใช้โปรแกรมนี้เป็นครับ ...ฮ่าๆๆๆๆๆ

ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกก...............แต่...ต้องไม่จิ๊ก Hardlock ไปนะคร้าบ.... :laugh:

ออฟไลน์ ดนตรีไหมไทย

• ระดับ 5
  • *
  • 448AB84D,740C329B,740E329F, 84862C43 (x-men)
;D Full  ดูที่  คำว่า  คลิก ๆ
ขอบคุณครับ ครู
ไม่เคยไม่มีอะไร ที่ไม่เต็ม เลยนะครู เต็มที่ตลอด
ขอบคุณครับ

j2529

ขอบคุณจ้า

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
เก๋ดีครับ น่าเทสจัง

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
สงสัยค่าจ้างรถแบ็คโฮ.. ถูกจริงๆ ขุดกันจัง..
แต่ก็ดีครับ... ขุดแล้วเจอบทความดีดีแบบนี้.. หนับหนุน..

>:D  >:D  >:D

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
สงสัยค่าจ้างรถแบ็คโฮ.. ถูกจริงๆ ขุดกันจัง..
แต่ก็ดีครับ... ขุดแล้วเจอบทความดีดีแบบนี้.. หนับหนุน..

>:D  >:D  >:D

เราก็งงมาได้ไงเนี่ย 55555555