ผู้เขียน หัวข้อ: บางเพลงเล่นในsonar แล้วหยุดครับ  (อ่าน 2513 ครั้ง)

ออฟไลน์ vena

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#8CA9D2E5 วิชัย ฝอยทอง
บางเพลงเล่นในsonar แล้วหยุดครับ
« เมื่อ: วันที่ 10 พฤศจิกายน 2011, 16:07:52 น. »
ผมใช้ xtreme ล่าสุดร่วมกับ sonar 8 +battery3
บางเพลงเล่นไปแล้วหยุดครับ เช่นเพลง แม่สื่อแม่ชัก
extreme รุ่นก่อนๆ จะไม่เป็นไรครับ

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • You'll never drunk alone
Re: บางเพลงเล่นในsonar แล้วหยุดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 10 พฤศจิกายน 2011, 16:14:03 น. »
ผมใช้ xtreme ล่าสุดร่วมกับ sonar 8 +battery3
บางเพลงเล่นไปแล้วหยุดครับ เช่นเพลง แม่สื่อแม่ชัก
extreme รุ่นก่อนๆ จะไม่เป็นไรครับ

ถ้าใชักับ โซน่าร์แบเตอรี่แบบนี้ แนะนำให้ใช้เป็น Extreme lite หรือ Extreme Micro จะดีกว่าครับ กินทรัพยากรน้อยครับ