หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

ลุ้นเยี่ยวเหนียว สั่งสินค้าจาก Lazada

<< < (2/4) > >>

เรารัก สารคาม:
แจ้งติดต่อขอคืนสินค้าไปอาทิตย์ที่แล้ว
มีสายโทรกลับมาเมื่อวานเบอร์แปลกๆ
วันนี้มีโทรกลับมาอีกสาย​ บอกจะโอนเงิน
คืนให้​แต่จะหัก​ 300​ บาทบอกเป็นค่ารับส่ง​
รอดูต่อไปว่าจะได้คืนไหมเพราะบอกให้รอ
จนท เขาโทรกลับอย่างเดียว

มานพ:
น่าฟ้อง สคบ

Nineyod:

--- อ้างจาก: เรารัก สารคาม ที่ วันที่ 18 กันยายน  2018, 14:12:09 น. ---แจ้งติดต่อขอคืนสินค้าไปอาทิตย์ที่แล้ว
มีสายโทรกลับมาเมื่อวานเบอร์แปลกๆ
วันนี้มีโทรกลับมาอีกสาย​ บอกจะโอนเงิน
คืนให้​แต่จะหัก​ 300​ บาทบอกเป็นค่ารับส่ง​
รอดูต่อไปว่าจะได้คืนไหมเพราะบอกให้รอ
จนท เขาโทรกลับอย่างเดียว

--- End quote ---

ผมได้คืนครับ แต่เป็นอย่างพี่ว่า..

สิ่งที่ทำตอนนั้นคือ ตามเรื่องครับ ..

นพ สุพรรณ:
บ้านเราสองพันกว่า  สั่งอาตี๋ 1800
15 วันรับของแล้ว  สบายใจ

เรารัก สารคาม:

--- อ้างจาก: Nineyod ที่ วันที่ 18 กันยายน  2018, 17:08:30 น. ---ผมได้คืนครับ แต่เป็นอย่างพี่ว่า..

สิ่งที่ทำตอนนั้นคือ ตามเรื่องครับ ..

--- End quote ---

รอลุ้นต่อครับน้ายอด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version