กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
ผมก็ว่า น่าจะเป็นแบบที่ท่านอมร เสนอแนะ ครับ  ผมไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับ POWERMIX เห็นเค้าใช้ตามวัด ในรถแห่ น่าจะใช้งานง่าย กว่าไม่ซับซ้อน :95: :thank1:
2
เข้าใจครับว่าทำได้ แต่ความสมบูรณ์แบบของระบบมันจะดีเหรอครับ ไหนๆ จะลงทุนแล้ว ตั้ง สองหมื่นคิดว่าพอจะหาเพาเวอร์เปล่าๆมือ 2 แรงพอควรได้อยู่นะ ซึ่งมันจะทนทานกว่า เพาเวอร์มิกซ์และแรงกว่าเสียด้วยซ้ำละมั้ง...ไม่รู้นะว่าคนที่ต้องการเขาคิดไรอยู่...ก็แล้วแต่ชอบนะครับ ....ของทุกอย่างเขาออกแบบมาเพื่อใช้งานตามความเหมาะสมของคนคิด ส่วนใครจะใช้นอกเหนือไปจากนั้นก็สุดแท้แต่ท่านเถอะครับ ข้าผู้น้อยด้อยปัญญามิบังอาจชี้แนะได้ครับ....เพียงแค่สงสัยก็ถามไถ่กันดู มิได้มีเจตนาอื่นใด :thank1:ผิดพลาดประการใดขออภัย ณ ที่นี้ด้วย :thank1:
3

ทดสอบการทำงาน

Sent from my iPhone using Tapatalk
4
เสียงตอบรับจากลูกค้า eXtreme Karaoke / แจ้งรหัส ฮาร์ดล็อก และตัวแทนจำหน่ายครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย โก๋ เมื่อ วันที่ 19 มกราคม 2018, 21:11:33 น. »
ตัวแทนจำหน่าย : ประจักร สอิ้งแก้ว
รหัสฮาร์ดล็อค : 7127D4DF
5
แสดงผลงานวงดนตรีและเครื่องเสียงของสมาชิก eXtreme (HardLock) / ส่งงานรวมๆน้อยๆหน่อย
« กระทู้ล่าสุด โดย ryujung เมื่อ วันที่ 19 มกราคม 2018, 18:38:54 น. »
 :thumbup: :flower: :95:
6
 :30:
เราจาก"บ้านเกิด"มานานจริงๆ  เปลี่ยนไปมาก  ครู"สมศักดิ์ เกิดทรง"เอัย...      ลืเก ป.ศรีอยุธยา  ก็.....ไม่มีป้ายให้เห็น

อนิจจัง  ทุกขัง  อนัตตา...... :30:   :30:
7
ฟังกระทู้นี้ดีมากเลย ทำให้ไปฟังเพลงที่ไหนก็ไพเราะ

Many Thanks อนุสิทธิ์ และ Samransuk ที่มีความสุขในการฟังเพลงที่ไหนก็เพราะ แสดงว่าเป็นคนคิดบวกตลอดเวลา ..เพลงมีอิทธิพลต่อความรู้สึกผู้ฟัง น้าทอมก็ดีใจที่คนฟังเพลงของน้าทอมแล้วมีความสุข มีตัวอย่างมาให้ชมกันนะคับ และตอนนี้มีเพลงรอจะนำมาให้ฟังกันอีก แต่คนชอบเพลงอ้ายฮักเจ้าเด้อ ..เลยให้ฟังกันไปพลางๆก่อนนะคับ

8

มีคลิปนิดหน่อย
วันนี้ใช้บริการ
Sf อิสานอินเตอร์

9
รวมๆช่วงปีใหม่และวันเด็ก

10
การแก้ไขปัญหา/Tip & Technic / ขอคำแนะนำเรื่องการแก้ปัญหาโปรแกรม Anti virus Symantec ลบไฟล์ Karaplay
« กระทู้ล่าสุด โดย daeng เมื่อ วันที่ 19 มกราคม 2018, 17:24:00 น. »
เข้าไปตรงตั้งค่าข้อยกเว้นครับ แล้วชี้พาธไปที่โฟลเดอร์ Extreme แค่นี้มันก็ไม่ลบแล้ว
ทำตามที่ท่านบอก ใช้ได้เลย ขอบคุณครับ และขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยแนะนำ  :thank1: :thank1: :thank1:

หน้า: [1] 2 3 ... 10