กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
สุขสันต์วันคล้ายเกิดครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆครับผม :D
2
 :30:  :30:  :30:
ถึง ศิษย์ผู้พี่ที่เคารพ
        ผู้น้องขอส่งการบ้านเฉพาะเสียงไมโครโฟนก่อนนะครับ  ปรับทีEQ ทำเสียงต่ำและเสียงกลางต่ำให้บางลง ไม่ทุ้มทึบ
ปรับเสียงแหลมให้บางพอมีปลายหน่อยๆ

ไม่ทราบว่าพอจะไปไหวไหมครับ  บันทึกกลางคืนวันที่ได้รับคำแนะนำเลยหละ เพราะนานๆครูจะแย้มของดีให้ รีบตะครุบ  แสงจึงรางๆ ฟังแต่เสียงก็พอนะครับ

ส่วนเสียงดนตรี ขอหลังจากผ่านเสียงร้องก่อนครับ
     :thank1:

:30:  :30:  :30:
4
 :D :D สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง เฮงๆๆ+รวยๆๆ ครับ :D :D
6
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆเงินทอง :95: :95: :95: :95: :95:
น่ะครับ..
7
:38:
ติดต่อคนขายโปรแกรมให้ท่านครับ
8
มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ :95:
9
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับปู่
10
:D :D งานนี้ได้ประโยชน์เต็มๆ กับการเซ็ตซาวด์ วัดค่าเสียงที่ได้ แล้วไปตั้งค่าให้แมทกับลำโพงที่เราใช้ออกงานครับ  :D :D :D

:thumbup: :thumbup:
งานได้ความรู้ได้เห็นปัญหาของเครื่องหลายๆเจ้า  :95:

:95:เยี่ยมยอด

เยี่ยมครับ. :cool:

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 10