ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่น้อง คนที่อยู่อำเภอ บางมูลนาก จังหวัดพิจิต ครับ  (อ่าน 1916 ครั้ง)

ออฟไลน์ เคนยา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
ที่อำเภอ บางมูลนาก จังหวัดพิจิต จะหาซื้อหญ้าคา และไม้ฟาก ได้ที่ไหนครับ พอดีผมจะทำโรงเพาะเห็ด ไม่รู้แหล่งซื้อ ( เขยใหม่ จึงบ่อรู้หม่อง )

ออฟไลน์ วีราพัชร SMART SOUND

• ระดับ 5
  • *
  • ฮาร์ดล็อคเลขที่ 7EE448AE ซื้อที่(MP)
สอบถามพี่น้อง คนที่อยู่อำเภอ บางมูลนาก จังหวัดพิจิต ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2017, 10:25:38 น. »
ที่อำเภอ บางมูลนาก จังหวัดพิจิต จะหาซื้อหญ้าคา และไม้ฟาก ได้ที่ไหนครับ พอดีผมจะทำโรงเพาะเห็ด ไม่รู้แหล่งซื้อ ( เขยใหม่ จึงบ่อรู้หม่อง )
               ได้รึยัง?  เพิ่งเข้ามาอ่านเดี๋ยวจะถามเพื่อนๆให่ครับ

ออฟไลน์ เรารัก สารคาม

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#5DE2DA8A ครูภูม 7E8C2862
สอบถามพี่น้อง คนที่อยู่อำเภอ บางมูลนาก จังหวัดพิจิต ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2017, 12:02:23 น. »
               ได้รึยัง?  เพิ่งเข้ามาอ่านเดี๋ยวจะถามเพื่อนๆให่ครับ
น่าจะได้แล้วมั้งครับ เดือนที่แล้วเพิ่งไปทำบุญ 100 วัน
ให้แม่ยายมา เขยแถวๆ สถานีรถไฟเหมือนกันผม