ผู้เขียน หัวข้อ: พาไปทำงาน และดูการทำงาน ของรายการวาไรตี้เรตติ้งอันดับหนึ่งประเทศไทย  (อ่าน 7641 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 4DD8ACEC 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
มาดูกันก่อน กำลังออนแอร์แล้วครับ

มีบริษัทรับทำอีกทีครับ คล้ายๆทำโพล แต่ไม่ได้เดินถามตามบ้าน เขาเอากล่องไปติดตามบ้านที่อนุญาต

แล้วมีการเช็คสัญญาน มีการคำนวน มีตัวคูณ ตามที่สัญญานช่องที่แรงด้วย คร่าวๆแบบนี้
ขอบคุณ ครับผม...อ้อ อย่างนี้นีเอง
เมื่อกี้ พึ่งดูกิ๊กดู๋ ที่ทำงานเปิด 3 จอ 3 มุม พนักงานเบรค...
เลือกดูเหมือนกันหมด :84: :84: :84:
 :thank1: