ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดเคลื่อนที่เร็ว "หน่อยตำแย" ปวศ.1 ปะทะ "จั๊กจั่น วันวิสา" 19 เมษายน 2554  (อ่าน 18145 ครั้ง)

tukae

• บุคคลทั่วไป
เป็นมินิคอนเสริตเล็ก ๆ "จั๊กจั่น วันวิสา" โดยชุดเคลื่อนที่เร็ว ท่าน "หน่อยตำแย" หนึ่งในทีมงาน "ยกพลขึ้นบก" เสือสิงห์กระทิงแรด ใช้ตู้ลำโพงประวัติศาตร์ ปวศ.1 ของท่านหมอบ้านนอก, สไปเดอร์แมน สายเทพของท่านมานพ ซับเบสสูตร ACM ครับ

ภาพทั้งหมดที่นี่ครับ
http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=48879.msg600425#msg600425
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 เมษายน 2011, 14:29:17 น. โดย ศิลปินหน้าวัด »

tukae

ภาพทั้งหมดที่นี่ครับ
http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=48879.msg600425#msg600425

tavanshay

สุดยอดมากเลยครับ... ทีมงานคุณภาพเยี่ยมจริงๆๆ

tukae

สวยงามครับ.... :th2:

ลืมอีกอย่างคือขอบคุณสินค้าคุณภาพ "ติ๊กตั้งโม๊ะ" ของพี่ป้อมครับ แข็งแรงจริง ๆ ..... พี่หมีคาราบาว (หมีบีฟอร์) อยากได้ซักชุดเอาไว้ทำโต๊ะปิคนิคว่างั้น....

tukae

สุดยอดมากเลยครับ... ทีมงานคุณภาพเยี่ยมจริงๆๆ

คิดว่างานนี้ต้องเจอท่าน "คู่รักตะวันฉาย" ผู้บริหาร ตะวันแดง สาขา 22 มุกดาหาร ก็ได้เจอจริง ๆ ครับ ขอบคุณสำหรับเครื่องดื่มครับผม...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 เมษายน 2011, 14:32:03 น. โดย ศิลปินหน้าวัด »

tavanshay

ผมก้อมีโอกาสร่วมงานด้วยครับ...กับทีมงานคุณภาพ เครื่องเสียงเล็กพริกขี้หนูจริงๆ

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
แจ่มอีกแล้วครับ อ.ไก่  :happy: :happy: :happy: :happy: :flower: :flower: :flower: :flower:

tukae

แจ่มอีกแล้วครับ อ.ไก่  :happy: :happy: :happy: :happy: :flower: :flower: :flower: :flower:

ขอบคุณครับผม... ใช้อุปกรณ์น้อยมาก ๆ แต่อัดแน่นด้วยคุณภาพที่เกินตัว ขอบคุณพี่น้องคาราซอฟครับ ที่ให้การสนับสนุนและหาสิ่งดีดีมามอบให้สมาชิกได้ใช้กัน ผมขอยืนยันอีกเสียงครับว่า "สินค้าราคาธรรมดาจับต้องได้ แต่คุณภาพเกินตัว มีจริง ๆ"

tavanshay

คิดว่างานนี้ต้องเจอท่าน "คู่รักตะวันฉาย" ผู้บริหาร ตะวันแดง สาขา 22 มุกดาหาร ก็ได้เจอจริง ๆ ครับ ขอบคุณสำหรับเครื่องดื่มครับผม...

(....)
ยินดีเช่นกัน ยิ่งเจอพี่หน่อยตำแย ยิ่งดีใจมาก.. เอาไว้ไปสังสรรค์กันนอกรอบแล้วกัน..

tavanshay

ขอบคุณครับผม... ใช้อุปกรณ์น้อยมาก ๆ แต่อัดแน่นด้วยคุณภาพที่เกินตัว ขอบคุณพี่น้องคาราซอฟครับ ที่ให้การสนับสนุนและหาสิ่งดีดีมามอบให้สมาชิกได้ใช้กัน ผมขอยืนยันอีกเสียงครับว่า "สินค้าราคาธรรมดาจับต้องได้ แต่คุณภาพเกินตัว มีจริง ๆ"
รับรองคุณภาพอีกคน..เยี่ยมจริงๆๆ

tukae

ปีหน้า เจอกันแน่ๆ ที่อุบลฯ แต่ที่เสียใจ หรือ ดีใจไม่รู้ครับ หมอสั่งงดเหล้า โดยเด็ดขาด
แต่ไม่เป็นไร นั่งเฝ้าเอา เหอๆๆๆ ;D ;D ;D

นับมื้อถ่าครับ ปีหน้าบ่ใกล้บ่ไกล เรื่องงดเหล้าเป็นเรื่องน่ายินดีครับ เวลามีงานทีมคอนวอยคงได้อานิสงฆ์นี้ แต่คนที่เสียใจน่าจะเป็นร้านเหล้าที่ไม่ได้เงินพี่ไทอีกแล้ว..

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
สุดยอดเลยครับ คุณภาพจริงๆ

ออฟไลน์ หน่อย ตำแย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9639A6
ปีหน้า เจอกันแน่ๆ ที่อุบลฯ แต่ที่เสียใจ หรือ ดีใจไม่รู้ครับ หมอสั่งงดเหล้า โดยเด็ดขาด
แต่ไม่เป็นไร นั่งเฝ้าเอา เหอๆๆๆ ;D ;D ;D

ยินดีต้อนรับครับผม จังได๋ให้โทรบอกล่วงหน้าแหน่เด้อสิได้โทรนัดซุมทีมงานเพชรพิณทองมาสังสรรค์นำ :cheer:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)

Power Mixer รุ่น/ยี่ห้อ อะไรครับ ขนาดกำลังซักกี่วัตต์ครับ... ;D

• ระดับ 3
  • *
(....)

Power Mixer รุ่น/ยี่ห้อ อะไรครับ ขนาดกำลังซักกี่วัตต์ครับ... ;D

เป็นพาวเวอรฺ์มิกเซอร์ ยี่ห้อ BIK 500X500 W ครับผม (กับตู้ ปวศ.เป็นคู่หูที่ถูกใจมากครับ) ต้องขอขอบคุณทีมงานพิษณุโลกด้วยครับ
ทีสรรหาและนำเสนอสิ่งดีๆให้แก่สมาชิก

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
เป็นพาวเวอรฺ์มิกเซอร์ ยี่ห้อ BIK 500X500 W ครับผม (กับตู้ ปวศ.เป็นคู่หูที่ถูกใจมากครับ) ต้องขอขอบคุณทีมงานพิษณุโลกด้วยครับ
ทีสรรหาและนำเสนอสิ่งดีๆให้แก่สมาชิก

ถ้าตัวนี้ มีของเข้ามา จะฝากไปให้ทดลองเปรียบเทียบเสียงดูครับ... ;D ;D ;D

• ระดับ 3
  • *
ขอบคุณท่าน สไปเดอร์แมนและทีมงานมากครับผม  :thank1:

ออฟไลน์ อ่ำ ตะวันออก

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9C39B1 (ครู ภูมิ)

ควรจะดีใจนะ หมอท่านคงห้ามดื่ม เราก็ใช้ ดมและทา ตามตัวก็ได้ เพื่อให้มีความเป็น แอลกอฮอร์ ไว้บ้างไงครับ  :hap3: :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
ถ้าตัวนี้ มีของเข้ามา จะฝากไปให้ทดลองเปรียบเทียบเสียงดูครับ... ;D ;D ;D

(....)
ขอราคา หลังไมค์ด้วยครับ
 :thank1:

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
จั๊กจั่น.. เปลี๊ยนไป๊...

http://aonkc.multiply.com/photos/album/40/40#

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
จั๊กจั่น.. เปลี๊ยนไป๊...

(....)
(....)

http://aonkc.multiply.com/photos/album/40/40#
ไม่มีเค้าหน้าเดิมเรยยยย

ออฟไลน์ มีหมัย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#95E7D30B วิชัย

(....)
สวยครับแล้วของจะเข้ามาเมื่อไหร่ ขอราคาหลังไมค์และตัวแทนจำหน่ายหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
แบบนี้ชอบไม่ต้องกลัวแดดกลัวฝน

tukae

แบบนี้ชอบไม่ต้องกลัวแดดกลัวฝน

แต่แมงเม่ามาเป็นฝูงเลยครับพี่ชัย... สังเกตุดี ๆ จั๊กจั่น โดนแมงเม่ารุมเพียบเลยครับ...

nakarat

คนนี้เหรอครับ จั๊กจั่น   ผมดูตอนแรกก็ไม่อยากเชื่อว่าเป็นเขา  จนเดียวนี้ก็ยังไม่อยากเชื่อ  ไม่เหมือนเดิมเลย