ผู้เขียน หัวข้อ: _______ทำไมมันขึ้นแบบนี้ครับ_________  (อ่าน 2793 ครั้ง)

momaymint

• บุคคลทั่วไป
_______ทำไมมันขึ้นแบบนี้ครับ_________
« เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2007, 16:36:03 น. »
ตามรูปเลยนะครับ  ลง ทะเบียน loadมา จาก webนี้ครับ

BusyNet

Re: _______ทำไมมันขึ้นแบบนี้ครับ_________
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2007, 16:51:07 น. »
อันนี้ผมไม่ถนัด ง่ะ รอท่านผู้รู้นะครับ

neoclup

Re: _______ทำไมมันขึ้นแบบนี้ครับ_________
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2007, 17:52:24 น. »
รูปไม่ค่อยชัดครับ  อ่านไม่รู้เรื่องช่วยอัพรูปเฉพาะข้อความ Error ที่พบได้ไหมครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2007, 19:21:58 น. »
เป็นข้อความแจ้งให้ทราบเท่านั้นครับคิดว่าไม่น่ามีปัญหาเรื่องการใช้งาน SoundFont
คิดว่าเป็นการตั้งค่าของการจัดเก็บ Bank ของท่านหนุ่มเมืองน่าน เองครับ  :) :) :)
ให้ click dont show it again ก็ได้ครับถ้าไม่อยากให้มันขึ้นมาอีก

b39ppr

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2007, 05:22:19 น. »
ตามท่าน x-men ว่าครับ
จริงๆผมเคยเขียน guide ไว้ตอนเว็บบอร์ดเวอร์ชั่นเก่า ไม่รู้ยังอยู่หรือเปล่านะครับ ผมก็ไม่ได้ backup ไว้

momaymint

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2007, 13:09:45 น. »
รูปไม่ค่อยชัดครับ  อ่านไม่รู้เรื่องช่วยอัพรูปเฉพาะข้อความ Error ที่พบได้ไหมครับ

ภาพชัดนะครับ  พอเข้าในwebกดที่ภาพอีกทีสิครับ   ช่วยทีนะครับ