ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > คู่มือการใช้งานและคำถามที่พบบ่อย ๆ (FAQ)

คู่มือการใช้งาน SoundFont eXtreme's Preset 1

<< < (5/5)

natthaset:

--- อ้างจาก: Batman ที่ วันที่ 23 ธันวาคม  2008, 09:35:20 น. ---1. SoundFont Xtreme's Preset 1_Lite
CPU Pentium III 1.7 Up
Ram 768 Mb Up

2. SoundFont Xtreme's Preset 1
CPU Pentium IV 2.0 Up
Ram 1 Gb Up

--- End quote ---
โอ้ว์...งานเข้าอีกแล้วครับท่าน
ผมถามนิดนึงครับ เวลาตั้งค่าช่องจังหวะเริ่ม กับช่องที่ถัดมา
ลองเล่นแล้วทำไมเสียงจะงหวะเมโลดี้เพลงมันเปลี่ยนไปจากต้นฉบับเดิมครับ
ลองหลายครั้งแล้วก็ยังเป็นอยู่ครับ  :D

nimitmai:

คลิกดาวน์โหลดคู่มือการใช้งาน SoundFont Xtreme's Preset 1 (Rev.01)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version