วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > พูดคุยทั่วไปเรื่องวงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์

เบื่อไหมเวลาไปงานแล้วมาขอเพลงในยูทป

(1/2) > >>

เรารัก สารคาม:
บางที่ก็เขียนมาบอก เอา Ver นั้นนะ
บางทีก็เอาโทรศัพท์มาขอเสียบ
บอกว่าดนตรีมันสมจริงดีว่างั้น
พอเปิดขึ้นมา อ๋อ เพลง XML
เรานี่เองมีคนบึนทึกลงไว้
พอเปิดให้ก็บอกไม่มีเนื้อร้อง
ขึ้นจอให้ดูอีก อ้าวซวยอีก
ก็เพราะผมตั้งจอแบบ Extend ไว้
เบื่อพวกมาร้องที่จอเราตั้งไม่ให้โชว์เนื้อร้อง
 :58: :85: :88:

Smith:

--- อ้างจาก: เรารัก สารคาม ที่ วันที่ 24 กุมภาพันธ์  2024, 07:02:57 น. ---บางที่ก็เขียนมาบอก เอา Ver นั้นนะ
บางทีก็เอาโทรศัพท์มาขอเสียบ
บอกว่าดนตรีมันสมจริงดีว่างั้น
พอเปิดขึ้นมา อ๋อ เพลง XML
เรานี่เองมีคนบึนทึกลงไว้
พอเปิดให้ก็บอกไม่มีเนื้อร้อง
ขึ้นจอให้ดูอีก อ้าวซวยอีก
ก็เพราะผมตั้งจอแบบ Extend ไว้
เบื่อพวกมาร้องที่จอเราตั้งไม่ให้โชว์เนื้อร้อง
 :58: :85: :88:

--- End quote ---
เจอประจำ ขอร้องในยูทูปไม่พอ จะให้แสดงเนื้อเพลงของยูทูปที่จอด้านหน้าเวทีด้วย และพวกเต้นตามยูทูปอีกจะเอาท่าเต้นออกจอหน้าเวที บอกจำท่าไม่ได้ 55555 แถมอีกนิดนึงมาขอเปิดยูทูป โทรสัพท์ตัวเองก็ไม่มี มีโทรสัพเนตก็ไม่มีเข้าไปอี๊ก กร๊าก 5555555555555
**เมื่อวานหนักกว่าอีก บอกเป็นฝ่ายไอที เอาแฟลชไดร์มาเสียบแย่งคิวคนร้องในโปรแกรมเอ็กส์ตรีม บอกเป็นแบ็คกิ้งแทรคเสียงดี บอกมาว่าเพลงในเอ็กส์ตรีมจะดีหรือเปล่า เลยว่าไปว่าเพลงเขาทำเป็นอาชีพถ้าไม่ดีเขาคงหากินไม่ได้หรอก เปิดแบ็คกิ้งแทรคที่เอามาเสียงห่วยกว่าซาวนด์ฟอนด์ในเอ็กส์ตรีมอีกคงโหลดจากเนตของฟรีมา เสียงแบนมาก สงสัยเกิดมายังไม่รู้จักระบบดาต้าที่เขาเล่นสดกัน เลยว่าของตัวเองดี 5555
ได้โอกาสบ่นซะชุดนึง

Sumatethep:
        ก็ด้วยความง่าย ไม่ต้องลงทุนเยอะ แค่เปิดเน็ต เปิดยูทูป พูดกรอกไมค์(ของระบบ)ขอเพลงของคนนี้ นะ.... คาราโอเกะ ปุ๊บ มันก็ขึ้นให้ร้องปั๊บ เรื่องคีย์เรื่องเทมโปที่เข้ากับตัวเองไม่สนใจ แต่ละ้พลงที่ขอ ซาวด์ก็ต่างกันไปแล้วแต่คนทำอัพไว้ ...เฮ้อ

alexaob:
ทำได้อย่างเดียว ทำใจครับ. เขาคือลูกค้า เราคือ "ลูกจ้าง" ทำใจๆ . อิอิ  :thank1:

jaky:
 :39: :**:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version