ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบวิธีใช้ โปรแกรม SoundFont Bank Manager  (อ่าน 1711 ครั้ง)

supper

• บุคคลทั่วไป
ขอทราบวิธีใช้ โปรแกรม SoundFont Bank Manager
« เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2007, 20:44:39 น. »
เรียน  ท่านสมาชิก
ขอทราบวิธีใช้ โปรแกรม  SoundFont Bank Manager  ของCreative ด้วยครับ ซาวการ์ดผม sound blaster 24 bit

ขอบคุณครับ

supper

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอทราบวิธีใช้ โปรแกรม SoundFont Bank Manager
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2007, 21:27:47 น. »
ผมคิดว่าน่าจะเป็น 16 ขั้นตอนการดาวโหลด SoundFont sb audigy ของท่าน ccew service

ขอบคุณครับ