ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอ Sound Card USB รุ่นนี้จะใช้เล่นกับ Sound Font ได้ไหมครับ (โน๊ตบุ๊ค)  (อ่าน 1629 ครั้ง)

ออฟไลน์ ณัฐกิต

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • No.75221842 (X-MAN)

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: ไปเจอ Sound Card USB รุ่นนี้จะใช้เล่นกับ Sound Font ได้ไหมครับ (โน๊ตบุ๊ค)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 16 สิงหาคม 2007, 20:08:52 น. »
ได้ครับ แต่แยกเสียงออกมาแต่ละช่องมา mix ข้างนอกอาจทำไม่ได้
นอกจากใช้ชุดลำโพงแยกเสียงเอง คุณภาพไม่ดีเท่า Sound Creative แน่นอนครับ
เอาเป็นว่าแค่พอหาวิธีเล่นได้ แต่คุณภาพ อาจได้ไม่ดีครับ
 :) :) :)