ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญร่วมงานและรับประทานอาหารเนื่องในงานมงคลสมรส นายเอ  (อ่าน 68839 ครั้ง)

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)

ร้านทำไวนิล    ทำพลาด  เอารูปใครมาใส่ให้ไม่รู้  เจ้าบ่าวข๊าวขาว   เจ้าสาวส๊วยสวย

ออนไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
ไปร่วมไม่ได้ ขออวยพรให้มีความสุขมากๆครับ

ออฟไลน์ + ค ลิ นิ ก พ ร ร ณี

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#8F626B02/70E83B6C/6C8548B0

...ทั้งหล่อ ทั้งสวย น่าอิจฉาเด้
ขออภ้ยอย่างมหันต์เลยที่ไม่ได้มาร่วมงานอย่างที่ตั้งใจไว้ พอดีติดงาน"วันเทศบาล"ครับ

ออฟไลน์ ก๊อก_ฐิติพร

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#NO.552F10E0 จากปู่ต๊อก
ไม่ได้ไปร่วงานด้วย  เนื่องจาก น้องชายที่บ้านก็แต่งพอดีเช่นกันครับ  
ขอให้คู่บ่าวสาว  จงครองรักกันหวานชื่นตลอดไป
 ร่ำรวยๆ  มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมือง  เด้อครับ   :flower: :flower:

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
อยู่ที่บ้านงานแล้วครับ....ตอนนี้สมาชิกที่เห็นก็มา

น้านพ
นายยอชช์
ป๋าดวน
ป๋านึก
น้องแป้ง

songwut610

• บุคคลทั่วไป
ท่านที่อยู่นี่ไม่ไปงานกะเขาหรอครับท่าน

ppl

ทำไมไม่มีรูปแป้งเลยอ่ะ มีแต่รูป ยายเพิ้ง ที่ไหนไม่รู้ ใส่เสื้อบ้านออนซอนสีฟ้า ???

ออฟไลน์ ยุทธเดชช

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
ทำไมไม่มีรูปแป้งเลยอ่ะ มีแต่รูป ยายเพิ้ง ที่ไหนไม่รู้ ใส่เสื้อบ้านออนซอนสีฟ้า ???

ผีเสื้อสมุทร ;D

ppl

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
กลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพครับ

ขอบคุณเจ้าภาพที่ให้การต้อนรับอย่างดียิ่งครับ :flower:

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
กลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพครับ

ขอบคุณเจ้าภาพที่ให้การต้อนรับอย่างดียิ่งครับ :flower:

เช่นกันครับ ขอบคุณเจ้าภาพมากครับ โอ้ย อิ่มๆๆๆ

• *
ไม่มีรูปเหรอครับพี่...อิ อิ รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล้องป๋านึกครับ ผมลืมเอากล้องไปครับ อิอิ ..รับรองสุดยอด คริกๆ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
กลับถึงกทม.แล้วครับ

เดี๋ยวถอนก่อนนอนซักขวดดีกว่า แช่เบียร์ไว้ในช่องฟิตก่อนไปสุพรรณเบียร์เป็นวุ้นน่ากินดีนะขวดยังไม่แตก

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
กลับถึงบ้านแล้ว ครับ
 :thank1:

ออฟไลน์ นายเอ

• คณะก่อการ
  • 748A44D7(X-WIN)
ขอขอบพระคุณสมาชิก Karaoke-soft ที่ร่วมอวยพรอวยชัย และมาร่วมงานเพื่อเป็นเกียรติแก่เราทั้งสอง
 ขอบคุณป๋านึกสำหรับโปรเจ็คเตอร์และวีดีโอ
 พี่แป้งน่าจะเป็นคนที่เหนื่อยที่สุดในงาน ไม่ค่อยได้นอน ผมและครอบครัว ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงจริง
   วันนี้พี่แป้งยังอยู่สุพรรณฯ และคิดว่าจะเหมารถไปส่งที่ระยองเอง คิดว่าคงไปต่อกันที่ระยองอีก ถือว่า ไปฮันนี่มูนก็แล้วกัน
   พี่ยอด... เป็นพิธีกรมืออาชีพจริง แม้แต่ประธานงาน ท่านนายอำเภอ ดอนเจดีย์ ก็ยังชม และคู่กับพี่แป้งก็ออกมาได้น่รักและเป็นกันเอง
   ป๋าแบท... เลิกงานที่ กทม. 2 ทุ่ม แล้วรีบมางานจนได้ ขอนับถือครับ
   พี่อู๊ด มาไกลสุด จาก มาเลยเซีย ขนาดเจ้านาย และ ภรรยา ยังไม่รู้เลยว่า  มาได้อย่างไร
   พี่เปี๊ยก เด็กร้อยเอ็ด  เดินทางจนถึงดอนเจดีย์ โดยไม่พึ่งพาใครเลย นับถือครับ
   พี่วัติอีกคน ที่มาตามลำพังถึงดอนเจดีย์แล้วโชคดีที่เจอพวกกันเองก่อน
   พี่ ป.เปี๊ยก บางปูและภรรยา ขอบพระคุณครับ
   ขอบคุณ ป๋าลำดวน สำหรับเพลง และที่ได้มาร่วมงานเช่นกัน
   ขอบคุณ พี่เลิศ ณ อ่างทอง มาบ้านผมครั้งแรก...
   ครอบครัว ชายโสด พี่สาก ขอบพระคุณที่มาร่วมงานเป็นอย่างสูงมาก ผมเสียดายที่ไม่ได้ไปงานพี่ แต่พี่ก็มาเพื่อน้องได้ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
   และ พี่บักเขียบ ลพบุรี มาเซอร์ไพร ไม่แพ้พี่อู๊ดเลย 555

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
ยินดีด้วยน้องชาย  :happy:

• คณะก่อการ
ยินดีด้วยน้องชาย  :happy:
ยินดีครับ... งานบ้าน ฉลองเมื่อไหร่  บอกล่วงหน้านานๆนะครับ  :beer: :beer:

• คณะก่อการ

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)

ออฟไลน์ เลิศพล

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#5CA2FA96
นอนเฝ้าปั๊ม ปตท.ศรีประจันต์ รักษาความปลอดภัยช่วย ๆ กันไป   :zzz: :zzz: :zzz:

กว่าจะถึงบ้านซะเที่ยงคืน เดินทาง 30 กว่าโล แต่ใช้เวลาเกือบสามชั่วโมง

เจอน้าเปี๊ยก ร้อยเอ็ด อายุ 25 ครือกัน  :D :D :D

ให้มีความสุขในชีวิตคู่นะพ่อคุณ   :happy: :love2: :kiss2: :kiss2:

ขอบคุณเจ้าภาพที่ต้อนรับอย่างดี  แต่เลี้ยงไม่ได้ดูกำลังแขกเล้ย ย ย ย ....

• คณะก่อการ
25 เมษาฯ ครบรอบวันแต่งงาน พ่อและผม่ ผม ครบ 27 ปี
              เป็นวันเกิด น้องเท่ห์ น้องชายแท่ๆของผม
               เป็นวัน เกิดของ X-Men อีกด้วย ขอบพระคุณมากครับ
                        พี่ X-men มาตั้งแต่วันที่ 24 กับ พี่พาศกร ทั้งครอบครัว และมาร่วม ขันหมากตอนเช้า ดีใจมากๆครับ สำหรับพี่ๆและครอบครัวของพี่ อย่างสุดซึ้งครับ

• คณะก่อการ
วันนี้ครอบครัวผมและ ลุงนพ อาสาขับรถตู้ พาพี่แป้ง พี่เปี๊ยก ดรอ. และคณะที่อยู่ที่รีสอร์ท  ไปเที่ยวสถานที่เด่นของสุพรรณฯ
   ตลาดสามชุกร้อยปี บึงฉวาก

nimitmai

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ  :flower:

(ขอโทษน้องเอด้วยครับที่ไม่ได้ไปร่วมงาน พอดีคุณพ่อป่วยเข้าห้อง ICU )

ออฟไลน์ จุติมิวสิค

• ระดับ 3
  • *
  • HL#.8C0ABECD..
ขออวยพรให้..น้องเอ :kiss2:น้องแอม..มีความสุขกับชีวิตครอบครัวตลอดไป

• คณะก่อการ
วันนี้ครอบครัวผมและ ลุงนพ อาสาขับรถตู้ พาพี่แป้ง พี่เปี๊ยก ดรอ. และคณะที่อยู่ที่รีสอร์ท  ไปเที่ยวสถานที่เด่นของสุพรรณฯ
   ตลาดสามชุกร้อยปี บึงฉวาก

ลางานแล้วครับ  ;D ;D ;D ;D

(ลุงนพ)