ผู้เขียน หัวข้อ: นำไฟลน์ เข้า extreme ทำไงน้อ...  (อ่าน 2836 ครั้ง)

sackjack

• บุคคลทั่วไป
นำไฟลน์ เข้า extreme ทำไงน้อ...
« เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2010, 21:54:22 น. »
ไฟลน์เพลงที่แปลงเป็น .snf แล้ว จะนำเพิ่มเข้ามาใส่ใน xtreem ทำยังไงครับ.
พอดีผมลงวินโดวน์ใหม่น่ะครับ แต่ข้อมูลเพลงไรท์ลงแผ่นไว่อ่ะครับ
 :party2: ช่วยบอกหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
Re: นำไฟลน์ เข้า extreme ทำไงน้อ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2010, 22:03:14 น. »
ไฟลน์เพลงที่แปลงเป็น .snf แล้ว จะนำเพิ่มเข้ามาใส่ใน xtreem ทำยังไงครับ.
พอดีผมลงวินโดวน์ใหม่น่ะครับ แต่ข้อมูลเพลงไรท์ลงแผ่นไว่อ่ะครับ
 :party2: ช่วยบอกหน่อยนะครับ

เข้าโปรแกรม คลิกขวา เลือก ข้อมูลเพลง เลือก เพิ่มเพลง
เลือกประเภทของเพลงที่จะเพิ่มเข้าไป แล้วเลือกที่ที่ท่านเก็บเพลง
พอมีรายชื่อเพลงขึ้นมา ก็คลิก เพิ่มเพลง เป็นอันเสร็จพิธีครับ.
 ;D