ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุเคราะห์ sound fx หน่อยครับ  (อ่าน 1461 ครั้ง)

tenThanakit

• บุคคลทั่วไป
ขออนุเคราะห์ sound fx หน่อยครับ
« เมื่อ: วันที่ 7 มิถุนายน 2010, 15:29:59 น. »
สำหรับผู้ที่เก็บรวมไว้และมีใจแบ่งปันให้กับสมาชิกครับ อยากได้อย่างยิ่งโดยเฉพาะ เสียง รถไฟ  เสียงรถมอเตอร์ไซค์ เสียงน้ำตก เสียงฟ้าผ่า  เสียงหัวใจเต้น ฯลฯ ครับ   :thank1:

nimitmai

Re: ขออนุเคราะห์ sound fx หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 7 มิถุนายน 2010, 15:54:21 น. »
สำหรับผู้ที่เก็บรวมไว้และมีใจแบ่งปันให้กับสมาชิกครับ อยากได้อย่างยิ่งโดยเฉพาะ เสียง รถไฟ  เสียงรถมอเตอร์ไซค์ เสียงน้ำตก เสียงฟ้าผ่า  เสียงหัวใจเต้น ฯลฯ ครับ   :thank1:

ลองดูที่นี่ครับ >>http://xmk.karaoke-soft.com/share/nimitmai/xsf-xmk/extreme_v3.0/soundfx.html

tenThanakit

Re: ขออนุเคราะห์ sound fx หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 7 มิถุนายน 2010, 16:11:00 น. »
 :thank1:

ออฟไลน์ ชนไก่-คนชัยภูมิ

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#7D2E954C จากพี่อู๊ดโคจร

tenThanakit

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 8 มิถุนายน 2010, 08:26:43 น. »
ทดลองโหลดดูแล้วครับ ยังไม่ได้เสียงที่ต้องการเลยครับ  ใครมีบ้างอนุเคราะห์ด้วยครับ :fireting:

winpl

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2011, 00:25:04 น. »
ขอบคุณมากๆ