หมวดหมู่ทั่วไป > บทความ ความรู้ วิชาการ ด้านต่าง ๆ

การตั้งค่า Par LED 3 watt แบบ Manual ไม่ต้องใช้ DMX

<< < (7/7)

hs4bhz:

--- อ้างจาก: อมร พัทยา ที่ วันที่  6 สิงหาคม  2013, 23:33:26 น. ---36 กับ 54 มันพ่วงกันได้ไหมครับ..ต้องตั้งอย่างไรครับ.. :thank1: :thank1:

--- End quote ---

ได้...ครับ  แต่โคมไฟพาร์ต้องเป็น แอดเดรส เดียวกัน  เช่น  D001 โคมที่พ่วงก็ต้อง D001

hs4puw:
อยากได้ขั้นตอนแบบเต็มๆจังเลยครับ
ตั้งแต่การต่อการปรับอะไรต่างๆนาๆที่เกี่ยวข้องครับ
......ขอบคุณล่วงหน้าครับ.......

อนันตชัย ระยอง:

--- อ้างจาก: hs4puw ที่ วันที่  2 ธันวาคม  2014, 22:00:59 น. ---อยากได้ขั้นตอนแบบเต็มๆจังเลยครับ
ตั้งแต่การต่อการปรับอะไรต่างๆนาๆที่เกี่ยวข้องครับ
......ขอบคุณล่วงหน้าครับ.......

--- End quote ---

PAR LED ที่มีอยู่ การตั้ง Address เป็นแบบไหน
A001 หรือ D001
หรือมีทั้ง  2 แบบ

แล้วปุ่มกด เขียนว่าอะไรบ้าง...

เจตน์ หมื่นจิตร:
คอนฟิกซ์ท่านจูเนียร์แหล่มเลย แบบนี้ผมเรียก AI  :39:

เจตน์ หมื่นจิตร:
win10+eX-210+confrige210 AI  ชัดๆ ไปทำกับข้าวได้   :30:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version