ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 5 มค. 2557 งานวันเกิด เล็กๆ ครับ  (อ่าน 1599 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
วงดนตรี pp.music dk บางบอน 5 มค. 2557 งานวันเกิด เล็กๆ ครับ
« เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2014, 20:42:51 น. »
ใช้ระเบียงหน้าบ้านเป็นเวที งานแบบกันเอง...นักร้องไ่ม่ต้อง เพราะแขกร้องกันเอง แต่ละคนเสียงดีๆ ทั้งนั้นเลย...เสียอย่างเดียว พอเมาแล้ว ...วุ่นวายมาก...งานแบบนี้้ ต้องทำใจครับ  ชมภาพกันนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ...

ออฟไลน์ สันติ ณ บ้านลาด นครสวรรค์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#8007BE14 มนตรีซาวด์อุดร
Re: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 5 มค. 2557 งานวันเกิด เล็กๆ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2014, 21:58:28 น. »
สุดยอดครับ :cheer:ต้องทำใจจริงๆถ้างานใหนเจ้าภาพไม่เอานักร้องให้แขกร้องกันเวลาเมาจะมั่วมาก ให้แซงคิว   
ขอร้องก่อนร้องไม่เข้าคีร้องอ่อแอร้องไม่ยอมหยุดไมค์ของข้าใครอย่าแตะถือไมค์ไปหน้าตู้แย่งกันร้อง :hit:สู้ครับงานคือเงิน ผมก็เจอมาเยอะครับงานแบบนี้ :fireting:

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 4DD8ACEC 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
Re: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 5 มค. 2557 งานวันเกิด เล็กๆ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2014, 22:01:02 น. »
สุดยอดครับ :cheer:ต้องทำใจจริงๆถ้างานใหนเจ้าภาพไม่เอานักร้องให้แขกร้องกันเวลาเมาจะมั่วมาก ให้แซงคิว   
ขอร้องก่อนร้องไม่เข้าคีร้องอ่อแอร้องไม่ยอมหยุดไมค์ของข้าใครอย่าแตะถือไมค์ไปหน้าตู้แย่งกันร้อง :hit:สู้ครับงานคือเงิน ผมก็เจอมาเยอะครับงานแบบนี้ :fireting:
ใช่ๆๆ..ร้องไปเราก็ลุ้นไป :hap3: :hap3: :hap3:
 :thank1: