ผู้เขียน หัวข้อ: คือว่าโหลดเสดแล้ว ทำไมมานเล่งไม่ได้อ่ะค่ะ ช่วยหน่อยนะ ด่วนๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 3656 ครั้ง)

คนๆนั้น

• บุคคลทั่วไป

คือว่าพอพิมชื่อเพลงแล้ว กด Enter  มันก้อคือมาว่า  File not found [C:\Winkarax\Songs\MIDI\NCN\SONG\3\3606.MID]

แล้วก้อให้กดโอเคอ่ะ อ่าทำไงดีอ่ะ  พอกดแล้วมานก้อเล่งไม่ได้อยู่ดี ช่วยๆๆๆหน่อยนะค่ะ ขอร้องเรยนะ T-T

nikom_5099

กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

hs3pou

ช่วยอธิบาย  นิดนึงครับ  ว่าใช้โปรแกรม อาไร ยังไงครับ  จะตอบด่วนเลย  หรือ ว่า  M  ได้นะ  hs3pou@hotmail.com

คนๆนั้น

คือ เราใช้เวอร์ชั่น 2.0 Build 18 (22/02/49)  copyright (c) 2005  อ่ะค่ะ  ช่วยหน่อยนะ

hs3pou

มาน มั้ยน่าเกี่ยวกะโปแกรมเด้อ ท่าน  น่าจะเป็นที่ ตัวมิดิ้ นะลองไหม่

ออฟไลน์ ป๊อก มิวสิคโปร

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม

คือว่าพอพิมชื่อเพลงแล้ว กด Enter  มันก้อคือมาว่า  File not found [C:\Winkarax\Songs\MIDI\NCN\SONG\3\3606.MID]

ดูลักษณะไฟล์เพลงของท่านมันไม่สมประกอบหน่ะครับใน NCN จะต้องประกอบไปด้วยสามไฟล์คือ
CURSOR , LYRICS , SONG ลองเปิดดูที่เก็บไฟล์เพลงดูนะครับ.

Atomic Jamm

เล่นจากแผ่นหรือว่าเล่นจากเครื่องคะ ถ้าเล่นจากแผ่นต้องเปลี่ยน Directory ที่เก็บเพลงตามไดร์ค่ะ

hs3pou

ท่านลอง copy  ไฟล์เพลง โฟเดอร์ 1 ทั้ง 3 ไฟล์ มาลองเล่นดูครับ ผมเคยเจอปัญหามามาด ๆ  ถ้าเล่นได้ แสดงว่าเป็นกะไฟล์เพลงหละท่าน ไม่ได้เป็นที่โปรแกรมเด้อ

hs3pou

ปรึกษาหลังไมค์ ก็ได้นะ hs3pou@hotmail.com  เฮ้อ ๆ ๆ

neoclup

เป็นเฉพาะบางไฟล้  หรือทุกไฟล์ครับ