กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
2
ลองใช้คำสั่ง midi table ดูครับ

เปิดตรงไหนครับ.ขอบคุณครับพี่
3
กิจกรรมเพื่อสังคม / ช่วยหนูด้วย....
« กระทู้ล่าสุด โดย E22NP เมื่อ วันนี้ เวลา 13:27:35 »

และแล้วก็ปิดโครงการ  :30: :thank1:
4
HARDLOCK: 6582384F
จากตัวแทน : หมอนพ สุพรรณ
5
ลองใช้คำสั่ง midi table ดูครับ
6
ขอบคุณครับ.แต่ยังงงเหมือนเดิมครับ
7
ขอบคุณครับ
8
ทดสอบการดื่มบูลฮันเตอร์1ป๋อง 250 CC  แล้วอัดเสียง เพลงนุ่งสั้นมันใจป่าว แต่งและขับร้องโดยน้าทอม  เวอร์ชั่น ชัวร์ ชะชะช่า ของเพลง มอเตอร์ไซด์นุ่งสั้น โดย เพิ่มคีย์ 2 คีย์  ทำนองโโย MIDI eXtreme Karaoke  แล้วทำมิวสิควิดีโอขึ้นยูทูปวันนี้  19 พ.ย.60   

ทดสอบการดื่มบูลฮันเตอร์1ป๋อง 250 CC  แล้วอัดเสียงเพลง บอกรักฝากใจ เวอร์ชั่นก๊อต ตามปกติจะลดคีย์ลงมา 1คีย์  ครั้งนี้ใช้คีย์มาตรฐานของเอ็กซตรีม ร้องเลย แล้วทำมิวสิควิดีโอขึ้นยูทูปวันนี้  18 พ.ย.60   

ทดสอบพลังเสียง หลังดื่มBull Hunter 1 กระป๋อง 250CC ในเพลง ผู้หญิงหน้าเงิน จังหวะแดนซ์กระจาย  เวอร์ชั่นของพี่ชายธง ทรงพล   ทำนองดนตรีโดย MIDI eXtreme Karaoke ขับร้องโดยน้าทอม

ทดสอบพลังเสียง หลังดื่มBull Hunter 1 กระป๋อง 250CC ในเพลง เผลอใจรัก  เวอร์ชั่นของพี่แอ๊ว ยอดรัก สลักใจ  ทำนองดนตรีโดย MIDI eXstreme Karaoke ขับร้องโดยน้าทอม

ทดสอบพลังเสียง หลังดื่มBull Hunter 1 กระป๋อง 250CC ในเพลง แก้วตาขาร็อค  ของพี่ป้าง ทำนองดนตรีโดย MIDI eXstreme Karaoke ขับร้องโดยน้าทอม

มิวสิควิดีโอขาดเงินขาดรัก เวอร์ชั่น ก๊อต ทดสอบเสียงครั้งที่3 หลังดื่มบูล ฮันเตอร์ 1 กระป๋อง 250 CC ทำนองโดยMIDI eXstreme ขับร้องโดย น้าทอม  ลองคลิกฟังกันครับ 

เพลงโชคดีที่รักขับร้องโดยน้าทอม เป็นเพลงV.ของคุณยอดรัก ทดสอบหลังดื่มบูล ฮันเตอร์ 1 กระป๋อง 250 cc แล้วอัดเสียงเมื่อวานนี้ พร้อมนำขึ้นยูทูป ลองคลิกชมกันครับ 

มิวสิควิดีโอนี้ เป็นมิวสิคที่มีความนิยมสูงสุดของทุกMVที่นำขึ้นยูทูป ในเพลง ฮักสาวลาวใต้ ตบแต่งคำร้อง และ ขับร้องโดย น้าทอม จากต้นฉบับเพลง มนต์รักกาสะลอง ของ พี่เป้า โดยได้เพิ่มคีย์เสียงขึ้นไป 5 คีย์เสียง ลองคลิกฟังครับ 

:30: :30: :30: :30: :30: :30: :30: :30:

มิวสิควิดีโอนี้ ได้รับความนิยมอันดับ4ของMVน้าทอมที่นำขึ้นยูทูป ในเพลง สุโขทัยระทม ตบแต่งคำร้อง และ ขับร้องโดย น้าทอม  ลองคลิกฟังครับ 

:30: :30: :30: :30: :30: :30: :30: :30:

เว็บไซต์นี้ครับ http://www.tahitech.com/bullhunter.htm
9
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ทดสอบ ตั้งกระทู้
« กระทู้ล่าสุด โดย ปานชนกมิวสิค เมื่อ วันนี้ เวลา 07:05:13 »
น้อง... ใหม่ ทดสอบ ครับ
 :thank1:
พี่ช้าง ทดสอบซะ...เมื่อคืน แยกไลน์ 2-6-8 ไลน์  เล่นเอาผมปวดตับ เลย
ออกบ้าง ไม่ออกบ้าง มึนๆ งงๆๆ  ไม่ได้นอน กันทั้งคืน...มาถึงเมื่อเช้า มืด ข้ามคืนเลย
เสียงที่แยก ออกมาพอฟังได้ น้อ  มั่วๆ นะครับพี่ ปกติผมเอง 2 ไลน์สเตอ
ต้องขอโทษ ด้วย....
     ขอบคุณ พี่บัติ เจ้าของสถานที่ พี่ปุ้ย พี่หมี ทำกับข้าว  ให้กิน....
ขอบคุณมากๆ ครับผม
 :thank1:
10
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ทดสอบ ตั้งกระทู้
« กระทู้ล่าสุด โดย เสน่ห์ เมื่อ วันนี้ เวลา 06:57:33 »
 :95:
หน้า: [1] 2 3 ... 10