กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
3
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont / นำ Soundfont ทางเลือก มาฝาก
« กระทู้ล่าสุด โดย โจ๊ก&หมู เมื่อ วันที่ 23 เมษายน 2018, 21:03:03 น. »
 :thank1: :cool:
4
มิวสิควิดีโอ รอแอดไลน์ หัวใจจะวาย ได้รับความนิยม ไปตามความคาดหมายว่าเพลงนี้จะโดนใจวัยเล่นเฟซบุ๊ค

ขอขอบคุณเพื่อนๆ คาราซอฟท์ ที่คลิกเข้าชมเข้าฟังกันนะครับ รอชมผลงานเพลงต่อไปกันนะครับ

5
มือใหม่...ตัวเก๋าเลย... :**:
6
เครื่องเสียงในบ้าน (Home Used/High Fidelity ) / ขออนุญาตรบกวนเรื่อง Mixer หน่อยครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย tawanaot เมื่อ วันที่ 23 เมษายน 2018, 19:50:13 น. »
ขอบคุณมากครับ
7
เครื่องเสียงในบ้าน (Home Used/High Fidelity ) / ขออนุญาตรบกวนเรื่อง Mixer หน่อยครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย ขวัญ เมื่อ วันที่ 23 เมษายน 2018, 19:46:12 น. »
ขอบคุณครับ กระจ่างแล้วและประหยัดงบด้วยครับ

แล้วที่วนไปเข้าโน้ตบุ๊ค ใช้แจ็คแบบไหน และเสียบตรงไหนครับ
jack phone mini trs   เสียบเข้า ช่อง mic ของโน๊ตบุ๊ค

ออกจาก Mix  เป็น Jack phone TR.6.3 ครับ

Sent from my ASUS_Z010D using Tapatalk

8
« กระทู้ล่าสุด โดย tawanaot เมื่อ วันที่ 23 เมษายน 2018, 19:39:48 น. »
ขอบคุณครับ กระจ่างแล้วและประหยัดงบด้วยครับ

แล้วที่วนไปเข้าโน้ตบุ๊ค ใช้แจ็คแบบไหน และเสียบตรงไหนครับ
9
« กระทู้ล่าสุด โดย ขวัญ เมื่อ วันที่ 23 เมษายน 2018, 19:30:44 น. »
ขอบคุณอีกครั้งครับ

งบผมตั้งไว้ที่ 25000 ครับ

ที่แนะนำไว้ราคาโดนเลยครับ (MG16)

แต่ที่ชอบ USB เผื่อบางครั้งจะอัดเสียงตัวเองเวลาร้องครับ
ผมใช้ 12XU  ผ่านUSB   แต่บันทึกเสียงร้อง ผมต่อสายวนเข้า Notebook  ต่างหากครับ

ถ้าพี่จะซื้อ XU เพื่อบันทึกผ่าน USB   มันจะคุ้มประโยชน์เหรอครับ  ในเมื่อ  ไม่มี USB ก็สามารถบันทึกได้   แล้วจะเสียเงินซื้อ USB ติด Mix มาทำไมครับ   :84:

Sent from my ASUS_Z010D using Tapatalk

10
« กระทู้ล่าสุด โดย tawanaot เมื่อ วันที่ 23 เมษายน 2018, 19:19:16 น. »
ขอบคุณอีกครั้งครับ

งบผมตั้งไว้ที่ 25000 ครับ

ที่แนะนำไว้ราคาโดนเลยครับ (MG16)

แต่ที่ชอบ USB เผื่อบางครั้งจะอัดเสียงตัวเองเวลาร้องครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 10