ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้อง จ. พิจิตร ใครรู้จักคนรับเจาะน้ำบาดาลมั่งครับ  (อ่าน 2763 ครั้ง)

ออฟไลน์ เคนยา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
พี่น้อง จ.พิจิตรครับ มีใครพอทราบ คนที่รับเจาะน้ำบาดาล ราคาถูกๆมั่งครับ  คือผม จะเจาะน้ำบาดาล ที่. อำเภอบางมูลนาก  ใก้ลๆกับศูนย์ชัยพัฒนา .....แล้งมาก ตอนนี้ต้นไม้ผมตายเกือบหมดสวนแล้วครับ  ท่านใดทราบ โปรด แจ้งเบอร์โทรเอาไว้เลยครับ   ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ จิตกร

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
Re: พี่น้อง จ. พิจิตร ใครรู้จักคนรับเจาะน้ำบาดาลมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2015, 14:22:39 น. »
พี่น้อง จ.พิจิตรครับ มีใครพอทราบ คนที่รับเจาะน้ำบาดาล ราคาถูกๆมั่งครับ  คือผม จะเจาะน้ำบาดาล ที่. อำเภอบางมูลนาก  ใก้ลๆกับศูนย์ชัยพัฒนา .....แล้งมาก ตอนนี้ต้นไม้ผมตายเกือบหมดสวนแล้วครับ  ท่านใดทราบ โปรด แจ้งเบอร์โทรเอาไว้เลยครับ   ขอบพระคุณมากครับ
http://รับเจาะบาดาล.com/phijit/index.html

ออฟไลน์ ขวัญ

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
Re: พี่น้อง จ. พิจิตร ใครรู้จักคนรับเจาะน้ำบาดาลมั่งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2015, 14:34:11 น. »
ผมเจาะเป็นแต่ไข่แดงครับพี่  พอจะช่วยอะไรได้บ้างป่าวครับ   ;D   :o^:

ออฟไลน์ เจตน์ หมื่นจิตร

• ระดับ 5
  • *
  • 57E250D6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2015, 14:58:06 น. »
ดูมวยช่อง 7 วันอาทิตย์เห็นโฆษณา ช่างหนูเมืองพิจิตรครับ ไม่แน่ใจว่ารับเจาะไหมครับ

• ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2015, 15:06:27 น. »
http://รับเจาะบาดาล.com/phijit/index.html

ขอบคุณครับ  เจ้านี้เคยโทรถามแล้วครับ  แพงมากๆ 

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2015, 14:43:13 น. »
ผมเจาะเป็นแต่ไข่แดงครับพี่  พอจะช่วยอะไรได้บ้างป่าวครับ   ;D   :o^:

ป๊าด........ :cheer: :beer: