หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

น้า ๆ ท่านใดใช้ AnyCast จอภาพบ้างครับ

(1/4) > >>

จืดศักดิ์:
   พอดีเห็นในยูทูปแล้วมันสะดวกดีไม่ต้องใช้สายอะครับ
แต่ไม่ทราบว่ามันจะมีปัญหาอะไรไหม เช่น ภาพหลุด หรือ กระตุก
คำร้องดีเลย์ อะไรประมาณนี้ครับ 
   จึงอยากสอบถามท่านที่เคยใช้มาช่วยแชร์เพื่อเป็นแนวทางด้วยครับ

ปล. ถ้าแนะนำรุ่นด้วยยิ่งดีเลยครับผม

เรารัก สารคาม:
 :undecided:

ซื้อมาลองตัวนึง ใช้ได้ดีกับโทรศัพท์ครับ
แต่ลองใช้กับคอมเชือมต่อไม่ได้
 หรือของผมอาจจะตั้งค่าผิดพลาด
หรือของcopy ก็ไม่แน่ใจลองปรึกษา
อ. ชา  ดูนะครับ

ชา นครนม(ว๊อคแมน):
ลืมสาย HDMI ไปแล้วครับตอนนี้

:95:

มานพ:
คุณภาพขึ้นกับราคาครับ เลิกใช้

Sumatethep:

--- อ้างจาก: เรารัก สารคาม ที่ วันที่ 11 พฤศจิกายน  2023, 08:35:56 น. --- :undecided:

ซื้อมาลองตัวนึง ใช้ได้ดีกับโทรศัพท์ครับ
แต่ลองใช้กับคอมเชือมต่อไม่ได้
 หรือของผมอาจจะตั้งค่าผิดพลาด
หรือของcopy ก็ไม่แน่ใจลองปรึกษา
อ. ชา  ดูนะครับ

--- End quote ---
ถูกแล้วครับ เจ้าตัวนี้ไม่ได้ออกแบบมาใช้กับคอมพ์ครับ อย่าไปเข็นให้เสียเวลาครับ ของเล่นเล็กๆน้อยๆ คุณภาพตามราคาอย่างนายหัวบอกหละครับ
 :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version