ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องสาย USB  (อ่าน 1013 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชายกลาง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE5D9E9 จากครูภูมิ
สอบถามเรื่องสาย USB
« เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2011, 08:22:10 น. »
อยากสอบถามเรื่องสาย USB CREATIVE  X-FI 5.1  ครับ ตอนนี้ใช้สายที่แถมมา เสียงที่ออกมามีบางช่วงเหมือนมันขาดหายไป ไม่แน่ใจว่าเกิดจากอะไรครับ  ขนาดของสายเมื่อเทียบกับสาย USB อื่นๆ หนากว่าครับ  รายละเอียดข้างสายต่างกันเล็กน้อยจำหมายเลขไม่ได้ครับ 
ท่านอาจารย์ทุกท่านช่วยหน่อยครับ  ถ้าจำเป็นต้องเปลี่ยนสาย  ช่วยแนะนำสายที่นำสัญญาณดีๆให้หน่อยครับ
  ขอบคุณครับ :thank1: