ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนทุกท่าน ช่วยแนะนำ Sound Card หน่อยครับ  (อ่าน 1101 ครั้ง)

Rocker

• บุคคลทั่วไป
รบกวนทุกท่าน ช่วยแนะนำ Sound Card หน่อยครับ
« เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2008, 02:50:19 น. »
ผมเล่น All In one อยู่ กำลังพัฒนาไปใช้ Extrem (เขียนถูกอะป่ะนะ)
เลยรบกวนทุกท่านช่วยแนะนำ Sound Card ที่เล่น Sound Front
ได้โดยตรง ทั้งของใหม่และมือสอง
ราคาไม่เกิน 2500 บาทครับ
เอาแบบเสียงออกรับงานกลางแจ้งได้
ส่วน Sound Front ผมมีอยู่แล้ว (ผมยำเอง)
ไม่รู้ว่าจะเสียบกับเมนบอร์ดผมได้หรือดปล่า (เมนบอร์ด ของผมใช้ Ram เป็น DDR2 )
ซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ส่งต่างจังหวัดได้ไหม ค่าส่งเท่าไหร่

ขอบพระคุณล่วงหน้าทุกท่านครับ

wissanukorn

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนทุกท่าน ช่วยแนะนำ Sound Card หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2008, 08:50:10 น. »
งบที่ว่ามา Audigy 2ZS (Retail) แกะห่อซิงๆ ได้เลยพี่  เสียบได้ครับ มาตรฐาน PCI :angel: