ผู้เขียน หัวข้อ: กราบขออภัยท่านพี่ "คงคา" มา ณ ที่นี่ด้วยครับ  (อ่าน 4123 ครั้ง)

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง
กราบขออภัยท่านพี่ "คงคา" มา ณ ที่นี่ด้วยครับ
« เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2013, 21:52:40 น. »
     กราบขออภัยท่านพี่คงคามา ณ ที่นี่ด้วยครับ ที่ไม่สามารถไปร่วมแสดงความยินดีในวันฉลองสมรสสมรักของลูกสาวท่านพี่ได้ เนื่องจากติดภารกิจสำคัญมากๆ ที่สนามบินสุวรรณภูมิ เวลาโดยประมาณ ๒๑.๐๐ น. ของวันที่ ๑๘ พฤษภาคม ๒๕๕๖

กราบขออภัยมา ณ ที่นี่ด้วยครับ

ปล.
     ณ ขณะนี้ ผมอยู่ช่องแสมสาร สัตหีบ คาดว่าพรุ่งนี้บ่ายๆ จะไปถึงหน้างานไม่เกิน ๑๗.๐๐ น. แต่เป็นไปไม่ได้แล้ว เพราะเจ้านายใหญ่บินด่วนจากเยอรมันมาตรวจสอบอู่ต่อเรือที่ บางสะพานน้อย จ.ประจวบคีรีขันธ์ ด่วนโดยไม่ทราบสาเหตุ

ออฟไลน์ ชัย ประจวบ

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 95D65314 คนคอน
Re: กราบขออภัยท่านพี่ "คงคา" มา ณ ที่นี่ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2013, 22:33:13 น. »
...คอกควายเต็มครับ...ผ่านประจวบฯบอกด้วยครับ...จะเลี้ยงข้าวสักมื้อ...อย่าลืมเด้อ..............

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
Re: กราบขออภัยท่านพี่ "คงคา" มา ณ ที่นี่ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2013, 22:37:42 น. »
...คอกควายเต็มครับ...ผ่านประจวบฯบอกด้วยครับ...จะเลี้ยงข้าวสักมื้อ...อย่าลืมเด้อ..............
พี่ชัยครับ โรงแรมแกรนด์ไปหาพี่นี่ไกลมั๊ยน้อ  :beer:

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2013, 22:53:49 น. »
พี่ชัยครับ โรงแรมแกรนด์ไปหาพี่นี่ไกลมั๊ยน้อ  :beer:
...จากหัวหินแกรนด์ หนึ่งร้อยกิโลเมตร พอดีครับ...เชิญได้เลยครับอาจารย์...แต่วันอาทิตย๋ 19 พ.ค.ผมเข้ากทม.ครับ...
...วันอื่นๆเชิญตามสะดวกเลยครับ...จารย์................................
...ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ..............................

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2013, 23:09:18 น. »
...จากหัวหินแกรนด์ หนึ่งร้อยกิโลเมตร พอดีครับ...เชิญได้เลยครับอาจารย์...แต่วันอาทิตย๋ 19 พ.ค.ผมเข้ากทม.ครับ...
...วันอื่นๆเชิญตามสะดวกเลยครับ...จารย์................................
...ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ..............................
โอกาสหน้าครับพี่ชัย เผื่อว่ามีเวลาเบรคครับ  :beer: :beer: ;D

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2013, 23:27:51 น. »
โอกาสหน้าครับพี่ชัย เผื่อว่ามีเวลาเบรคครับ  :beer: :beer: ;D
...สมาชิกท่านใดมีโอกาสผ่านจังหว้ดประจวบคีรีขันธ์ แวะทักทายกันได้ครับ.............
...ยินดีต้อนรับทุกท่าน..ด้วยความเต็มใจครับบบบบบบบบบบบบบ........................