ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หาซื้อเครืองเสียงในจังหวัดแพร่ ซื้อได้ที่ไหนครับ งบไม่เกิน 10K บวกลบ 3k  (อ่าน 2882 ครั้ง)

tweungtong

• บุคคลทั่วไป
ผมเพิ่งย้ายมาที่จังหวัดแพร่  จะหาซื้อเครื่องเสียงไว้ร้องราคาโอเกะในบ้าน สักชุดหนึ่ง  ราคาไม่เกิน 10K +/- นิดหน่อย
PowerMixer+ลำโพง   แนะนำด้วยครับ
จะหาซื้อด้ที่ร้านไหนครับ  อยู่อ.ลองครับ :thank1:

tweungtong

บอกร้านที่ ใน อ.เมือง ก็ได้นะครับ :love2:

ออฟไลน์ จันทร์แดง มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • # 548B360B (ท่าน X-MEN)
หน่องอิเล็คทรอนิคส์
145/4-5 ถนนยันตรกิจโกศล อ.เมือง จ.แพร่
โทร 054-523165 054-621191 มือถือ 08-1716-5929

• ระดับ 5
  • *
ใช้บริการที่ลำปางก็ได้ครับส่งถึงบ้านเลยมั้ง ;D
http://www.paisarn-outlet.com

ออฟไลน์ นายเอ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 748A44D7(X-WIN)
ใช้บริการที่ลำปางก็ได้ครับส่งถึงบ้านเลยมั้ง ;D
http://www.paisarn-outlet.com
เชียร์ที่นี่ครับ ผมอยู่สุพรรณฯ แท้ยังต้องพึ่งพาที่นี่.. หมดไปเยอะแล้วกับที่นี่

• ระดับ 5
  • *
เชียร์ที่นี่ครับ ผมอยู่สุพรรณฯ แท้ยังต้องพึ่งพาที่นี่.. หมดไปเยอะแล้วกับที่นี่

ผมก็ทีนี่เช่นกันครับพูดง่ายจ่ายคล่อง โทรปุ๊บโอนปั๊บรอรับของอยู่ที่บ้าน ;D
แต่อีกที่ๆแน่ะนำเห็นว่าอยู่ในจังหวัด ราคาของแล้วแต่ท่านจะเจอใคร ผัวหรือเมีย อิอิ ;D ;D

ออฟไลน์ NooMDoY

• ระดับ 3
  • *
  • 5562571D (ฅนคอน)
ผมขอสนับสนุนอีกเสียงครับผม บ้านปี้อยู่เมืองแป้บ่ไกล๋เท่าไดครับลองเข้ามาผ่อกะได้ครับผม ผมก็ใช้บริการของที่นี่ละครับแนะนำผมดีขนาดครับต่อรองได้ง่ายครับผม เจิญไปไพศาลลำปางบ้านผมเลยครับ คิคิ

tweungtong

จัดชุดให้ได้ไหมครับ   :thank1:

momo

จัดชุดให้ได้ไหมครับ   :thank1:
ดูคราวๆที่น่าเว็ปก่อนเลยครับ อยากได้ตัวไหนโทรถามส่วนลด ถ้าใกล้ร้านไปเลยได้ของกลับแน่นอน

ผมใช้บริการที่นี่บ่อยชอบราคามิตรภาพ บริการก็ดี

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ล่าสุด  สามหมื่นกว่า   ส่งตรงจากไพศาล สู่สุพรรณบุรี
ยังคงกองสุมซ้อนกันอยู่   ยังไม่มีเวลานำไปติดตั้งให้ลูกค้่า

สำหรับไพศาล  ลำปาง  แนะนำได้เลยครับ  สินค้าราคาเดียวกับซื้อที่กรุงเทพ  เผลอๆบางที่ถูกกว่า    พร้อมส่งตรงถึงบ้านในสภาพไม่บอบช้ำ
โดยไม่ต้องเสียเงินค่าส่งเพื่มให้เจ็บใจเล่นเหมือนบริษัทใหญ่ๆที่เป็นผู้ผลิตและนำเข้ารายใหญ่ของเมืองไทย ที่บ้านหม้อ    ที่ผมโดนมาแล้วก่อนหน้านี้

ของราคาเกือบหมื่น  เก็บค่าส่งกับเราก็ไม่ว่าล่ะ  ลูกค้าอยากได้  ดันยังส่งช้าอีกต่างหากสามวันยังไม่ถึงสุพรรณ   ที่เจ็บใจที่สุดคือประเมินค่าส่งเราผิด   โทรมาขอค่าส่งเพื่มอีกสามสิบบาท  ไม่งั้นไม่ส่งให้
แมร่งสุดยอด     แห่งความงก  สาปส่งเลย   :mad245: :mad245: :mad245: