ผู้เขียน หัวข้อ: ***เปิด eXtreme แล้วมันขึ้นแบบนี้*** ใครเคยเป็นบ้างครับ  (อ่าน 1757 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
ลองเล่น เวอร์...ล่าสุดทุกอย่างเสร็จ ดึง Hardlock ออก...ยังไม่ปิดเครื่องหรือรีสตาร์ทใดๆ เลย
โหลดเพลง XMK ใหม่เมื่อสักครู่เสร็จ เอา Hardlock มาเสียบ เปิด Xtreme แล้วมันขึ้นอย่างรูปข้างล่าง มีใครเคยเป็นหรือยังครับ

natjung

• บุคคลทั่วไป
Re: ***เปิด eXtreme แล้วมันขึ้นแบบนี้*** ใครเคยเป็นบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 7 ตุลาคม 2009, 21:59:26 น. »
ตอบ เยส โลด :hap3: :hap3: พี่เอก :cheer:

ถ้าเก็บเพลงไว้ที่  Xtreme Karaoke\Songs\MIDI

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
Re: ***เปิด eXtreme แล้วมันขึ้นแบบนี้*** ใครเคยเป็นบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 7 ตุลาคม 2009, 22:00:12 น. »
Reset เครื่องใหม่ครับ  อย่าถอด HL ออกขณะที่ยังๆไม่ปิดโปรแกรมนะครับ

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 7 ตุลาคม 2009, 22:05:49 น. »
ตอบ เยส โลด :hap3: :hap3: พี่เอก :cheer:

ถ้าเก็บเพลงไว้ที่  Xtreme Karaoke\Songs\MIDI

ครับ...สงสัยเป็นดังพี่เสรีว่าแหง๋มเลย ผมดึง Hardlock ออกก่อนปิดโปรแกรม Xtreme...
ก็แล้วทำไม...มันต้องเป็นปัญหาอย่างนี้ด้วยหล่ะ...ดึงออกก่อนหลังปิดโปรแกรม มันก็น่าจะเป็นเป้าหมายเดียวคือ "ออกจากโปรแกรม" แม่นบ่...

Reset เครื่องใหม่ครับ  อย่าถอด HL ออกขณะที่ยังๆไม่ปิดโปรแกรมนะครับ

ขอบคุณพี่ชายมากครับผ๊ม...