ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามโปรแกรม และวิธีการโอนเงินครับ  (อ่าน 2616 ครั้ง)

chchairin

• บุคคลทั่วไป
สอบถามโปรแกรม และวิธีการโอนเงินครับ
« เมื่อ: วันที่ 31 ตุลาคม 2007, 10:27:59 น. »
 ผมไม่เคยได้ฟังโปรแกรมนี้ แต่ก็สนใจอยากใช้โปรแกรมนี้เพราะราคาสมเหตุ สมผล ก็อยากถามว่า โปรแกรมนี้ช่วงหัวเพลง ช่วงต่อเพลงจะมีกลองส่ง นั้นเวลาเล่นเพลงช้า หรือเพลงเร็ว กลองจะส่งจังหวะช้า หรือเร็วตามเพลงที่เล่นหรือเปล่า หรือว่าส่งจังหวะเดียวตลอด และเราจะปรับความเร็ว ช้า ของจังหวะกลองส่ง ด้วยตัวเองในขณะเล่นได้หรือเปล่า
   อีกอย่างเวลาต้องการซื้อไม่ต้องติดต่อไปก่อน ให้โอนเงินเข้าบัญชีไปตามที่แจ้งไว้เลย  แล้วค่อยส่ง E mail ตามไปทีหลังหรือครับ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: สอบถามโปรแกรม และวิธีการโอนเงินครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 31 ตุลาคม 2007, 10:58:04 น. »
ความเร็วในช่วงต่อเพลงจะเท่ากับความเร็วของเพลงนั้น ๆ ครับ
สามารถกำหนดล่วงหน้าไว้ได้ ส่วนการสั่งซื้อต้องติดตั้งโปรแกรม
แล้ว save ไฟล์ License.dat แล้วทำการโอนเงินแจ้งรายละเอียด
พร้อมทั้งแนบไฟล์ License.dat มาด้วยเมื่อตรวจสอบการโอนแล้ว
จะส่ง Key กลับไปให้ครับ

http://www.karaoke-soft.com/karaoke/extreme/doc/order/order.html

nortilus

Re: สอบถามโปรแกรม และวิธีการโอนเงินครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 31 ตุลาคม 2007, 20:15:38 น. »
สวัสดีครับ
สนใจเหมือนกันเรื่องนี้
แล้วถ้าโอนก่อน 10 พย. จะได้ เวอร์ชั่น 2.0 + ฮาร์ดล็อค หรือเปล่าครับ
 :D
ขอบคุณครับ

pued

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 31 ตุลาคม 2007, 20:20:59 น. »
ผมได้โอนเงินไปแล้วแต่ยังส่งไปให้ไม่ได้ถูกตีกลับมา

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 31 ตุลาคม 2007, 20:47:42 น. »
ผมได้โอนเงินไปแล้วแต่ยังส่งไปให้ไม่ได้ถูกตีกลับมา

แนบไฟล์ในกระทู้ก็ได้นะครับ ถ้าส่งกับอีเมล์ไม่ได้