ผู้เขียน หัวข้อ: งานครบรอบ 10 ปี หนังสือพิมพ์ สยาม...ที่โรงแรม ทาวน์อินทาวน์ พัทยากลาง...11/7/56  (อ่าน 3702 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
เป็นงานครบรอบหนังสือพิมพ์ สยาม จัดที่ โรงแรม ทาวน์อินทาวน์ พัทยากลาง เมื่อวันที่ 11 ก.ค.56...มีภาพมาฝากครับ.....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 กรกฎาคม 2013, 13:37:48 น. โดย อมร พัทยา »

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
นักร้องอาวุโส และตลกมากมายครับ..

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชมครับ... :thank1:

ออฟไลน์ pompattaya

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • 8CA852E6, 55019532
งานนี้ผมไปเจอ"วงดนตรีคนพิการเมืองพัทยา"

ต้องขอบคุณเป็นอย่างสูงทั้งสองท่านที่อุตสาห์รวมขาที่เหลือไปทำงาน เรื่องคือ "สัก สีชัง" เจ้าของหนังสือพิมพ์

แกให้ผมหาเครื่องเสียงให้ บอกมาว่างานนี้ นักร้องรับเชิญรุ่นใหญ่เยอะ ที่เห็นในรูปก็พี่เล็ก "ธานินทร์ อินทรเทพ"

แล้วแขกก็วีไอพี นายกเมืองพัทยา ข้าราชการ พ่อค้า เจ้าของกิจการใหญ่ๆ มารวมกันงานนี้แหละ จัดดีๆให้หน่อย

ผมก็บอกแกไปว่า ให้ตาไททำแล้วกัน ผมนึกในใจ งานนี้บอกราคากันไม่ได้ ตาไทจะเปิดร้าน จะได้เปิดตัว อาศัยงานสื่อนี่แหละ

ถึงสะตุ้งสะตังค์จะได้แบบหมอนพฯไปทำงานให้ สธ.สองพี่น้อง งานนี้ตาไทจะได้โชว์ผลงานให้คหบดี พ่อค้า ข้าราชการ ในเมืองพัทยาได้รู้จัก

สรุป วินๆ กันทั้งสองฝ่าย งานนี้ออกเคเบิลทีวีทุกเครือข่าย ออกทุกหนังสือพิมพ์ ยันใบตรวจหวย ตาไทน่าจะพิมพ์ไวนิลชื่อร้านไปติด.....เสียดาย

ผมแว่บไปกินข้าว แล้วเผ่นกลับไปทำงานที่โรงแรมดุสิต งานหนักเอฟเฟค์ กับคิวชนิดนับวิ ผ่านไปอย่างสวย เพราะรางไฟยืมตาไทไปใช้

ขอบคุณตาไทอีกครั้งกับรางไฟตกยุค กับการโชว์ยุคใหม่ ติดตามชมในอีกกระทู้  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 กรกฎาคม 2013, 15:24:06 น. โดย pompattaya »

ออฟไลน์ เสือน้อย คาราโอเกะ

• ระดับ 5
  • **
  • 80004197 (x-men)
สวยงามมากครับ  :th2:

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
งานนี้ผมไปเจอ"วงดนตรีคนพิการเมืองพัทยา"

ต้องขอบคุณเป็นอย่างสูงทั้งสองท่านที่อุตสาห์รวมขาที่เหลือไปทำงาน เรื่องคือ "สัก สีชัง" เจ้าของหนังสือพิมพ์

แกให้ผมหาเครื่องเสียงให้ บอกมาว่างานนี้ นักร้องรับเชิญรุ่นใหญ่เยอะ ที่เห็นในรูปก็พี่เล็ก "ธานินทร์ อินทรเทพ"

แล้วแขกก็วีไอพี นายกเมืองพัทยา ข้าราชการ พ่อค้า เจ้าของกิจการใหญ่ๆ มารวมกันงานนี้แหละ จัดดีๆให้หน่อย

ผมก็บอกแกไปว่า ให้ตาไททำแล้วกัน ผมนึกในใจ งานนี้บอกราคากันไม่ได้ ตาไทจะเปิดร้าน จะได้เปิดตัว อาศัยงานสื่อนี่แหละ

ถึงสะตุ้งสะตังค์จะได้แบบหมอนพฯไปทำงานให้ สธ.สองพี่น้อง งานนี้ตาไทจะได้โชว์ผลงานให้คหบดี พ่อค้า ข้าราชการ ในเมืองพัทยาได้รู้จัก

สรุป วินๆ กันทั้งสองฝ่าย งานนี้ออกเคเบิลทีวีทุกเครือข่าย ออกทุกหนังสือพิมพ์ ยันใบตรวจหวย ตาไทน่าจะพิมพ์ไวนิลชื่อร้านไปติด.....เสียดาย

ผมแว่บไปกินข้าว แล้วเผ่นกลับไปทำงานที่โรงแรมดุสิต งานหนักเอฟเฟค์ กับคิวชนิดนับวิ ผ่านไปอย่างสวย เพราะรางไฟยืมตาไทไปใช้

ขอบคุณตาไทอีกครั้งกับรางไฟตกยุค กับการโชว์ยุคใหม่ ติดตามชมในอีกกระทู้  

ตอนนี้เพื่อนผม  เป็นเข่าเดียวกันเลยคร๊าบ  สุดยอด ทีมงานพัทยา

ออฟไลน์ pompattaya

• *
  • 8CA852E6, 55019532
มีรูปตอนผมแว่บไปมาฝากเพิ่ม อะไรเอ่ยสองคนมีสองขา แฮะๆ ใจสู้ชะมัด ไท+อมร พัทยา (ปากแดงโชว์ตัว)  

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
มีรูปตอนผมแว่บไปมาฝากเพิ่ม อะไรเอ่ยสองคนมีสองขา แฮะๆ ใจสู้ชะมัด ไท+อมร พัทยา (ปากแดงโชว์ตัว)  

ตาผมก็ชักไม่ค่อนดีแล้ว  ใส่แว่นดำอีกคนก็เข้าทีมได้

ออฟไลน์ อ๊อด สระบุรี

• *
  • รหัส 8E54E471(พี่อู๊ด โคจร)
 :flower: :flower: สุดยอดครับ

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
 มีแต่คนพิการจริงๆด้วย:th2: :th2: :th2:

ออฟไลน์ prasit111111

• ระดับ 3
  • *
  • 7E8F19CF (ไทพัทยา)
ขอให้หาย ใว ใว ครับ

• **
ขอให้หาย ใว ใว ครับ
ได้ข่าวจะบุกพัทยา อย่าลืมโทรหาด้วยนะ... :thank1:

ออฟไลน์ wt sound

• ระดับ 3
  • *
  • 7486 B600 อนันตชัย
อ.ไท ครับ พัดลมเอาไว้เป่าเครื่องหรือเป่าsound manครับตัวใหญ่จัง สวดยอด ;D ;D ;D ;D ;D