ผู้เขียน หัวข้อ: ปาล์ม มิวสิค ลง งานบวช เล่นกลางวัน แคราย กระทุ่ม แบน เล็กๆน้อยครับ  (อ่าน 1509 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาร์ตมิวสิคคอม

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 6FE5C6F9 ซื้อจาก อาจารย์ ไก๋ต๊อก
ภาพถ่ายจากมือถือนะครับ มิกซ์เสียงไปด้วย ถ่ายไปด้วย เลยเอาบรรยากมาฝากกันครับ

บันทึกการ แสดงสด จะถยอย ลงให้ฟังกันครับ

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#840A3EF9 (x-men)
งานนี้ใช้เครื่องเสียงของเจ้าภาพเอง โต๊ะจีน 40 โต๊ะ

เจอ Mix Peavey 16FX  ครั้งแรก ใช้เวลาทำความรู้จักอยู่พอสมควร แต่ยังคาใจเรื่อง Fx อยู่ ไม่มีเวลาศึกษาตรงจุดนี้
หลังคาเมทัลชีท + ลำโพงไลน์อาเรย์  ตั้งในแนวตั้งบนตู้ซับ เสียงก้องมาก แล้วออก ว้องๆๆๆๆ (แย่แล้วตรู) ลดEQ ย่านที่คิดว่าเสียงมีปัญหาจนสุดก็ไม่หาย(เอาละซิงานเข้า)
ต่อมาปรับเอาลำโพงไลน์อาเรย์ วางในแนวนอนตามธรรมชาติของเค้าที่ควรจะเป็น เสียงก้อง ว้องงงงง หายเป็นปลิดทิ้ง (โล่งอก) เล่นได้จนจบงาน   :hap3:
เครื่องปรุงอื่นๆ เดี๋ยวท่านอาร์ต จะลงให้ได้ชมครับ

ออฟไลน์ จรเข้ใหญ่ มิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • หนุ่มเมืองลำดวน 5F642464 , 50641443

ออฟไลน์ อาร์ตมิวสิคคอม

• ระดับ 3
  • *
  • 6FE5C6F9 ซื้อจาก อาจารย์ ไก๋ต๊อก
เครื่องปรุง บางส่วนครับ