ผู้เขียน หัวข้อ: เจบินออกอีกแล้วครับท่านสมาชิกใหม่ eXteme karaoke จาก จ.สุรินทร์ อ.อาเล็ก  (อ่าน 72656 ครั้ง)

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
ท่านหน่อย...เชคกล่องข้อความท่านแหน่เด้อ.ข่อยส่งข้อความให้เจ้าบ่ได้.... :love2: :love2:

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
อาจารย์ครับดอกลำโพงมาถึงแล้วครับ

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ขอดูบั้นท้ายน้องเจฯ หน่อยครับ... 

... มีขั้วต่อกี่แบบ ราคาตู้เปล่า/ตู้ เผื่อต้องการมีไว้ทดสอบเด๊อครับ ...
สั่งทำแบบไหนก็ได้ครับจะมีภาพที่ทำให้ลูกค้ามาให้ดูครับ

ออฟไลน์ V6_สิรินาวา

• ระดับ 4
  • *
  • Heavy Lock: 3C0706C5 ... From X-men
แจ่มครับ รูปทรงเท่ห์น่าใช้ น่าโชว์ครับ...

wiwat cheysombut

• บุคคลทั่วไป
จะมีภาพให้ดูเรื่อยๆแต่ละตอนครับ
ท่านสมบัติผลิตตู้ลำโพงเสียงดีๆไว้คอยบริการท่านสมาชิกของเราอีกแล้ว เอ้าขอให้รวยๆๆนะครับ ท่านสมาชิกที่ซื้อไปขอให้มีงานว่าจ้างไปแสดงทั้งปีเลยนะครับ  :D  :D  :cheer: จากมิตรแดนไกลสักวันต้องมีโอกาศไปคารวะ

• ระดับ 5
  • *
ท่านสมบัติผลิตตู้ลำโพงเสียงดีๆไว้คอยบริการท่านสมาชิกของเราอีกแล้ว เอ้าขอให้รวยๆๆนะครับ ท่านสมาชิกที่ซื้อไปขอให้มีงานว่าจ้างไปแสดงทั้งปีเลยนะครับ  :D  :D  :cheer: จากมิตรแดนไกลสักวันต้องมีโอกาศไปคารวะ
ยินดีต้อนรับครับ  ท่านมีอะไรติเตือนได้ รับฟังเสมอ  ครับ  ขอบคุณท่านมากครับกับคำอวยพร :thank1: :love2:

• ระดับ 5
  • *
วันนี้หนองคายฝนตกครับ   พ่นตู้ไม่ได้ตกแรงมากครับ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
วันนี้หนองคายฝนตกครับ   พ่นตู้ไม่ได้ตกแรงมากครับ

อุดร หนองวัวซอกะตกคือกันเด้อครับพี่น้อง  คนบ้านเดียวกัน

• ระดับ 5
  • *
สกลตกบ่หนอ

• ระดับ 5
  • *
พี่พงค์  ถ้าวันนี้แดดออกจะพ่นตู้ให้น่ะพี่  รอแดดอย่างเดียวครับ

• ระดับ 5
  • *
รอพ่นอย่างเดียวครับ

m sound

อุดร หนองวัวซอกะตกคือกันเด้อครับพี่น้อง  คนบ้านเดียวกัน
ที่ไหน ๆ ก็ตกกันครับ. แต่ที่ขอนแจ่น  สงสัย " มารดาแล้ง " ผนึกกำลังกันทำงานอย่างเต็มความสามารถ ให้สมกับเป็น มารดา...แร้ง..ครับ... ???

• ระดับ 5
  • *
ที่ไหน ๆ ก็ตกกันครับ. แต่ที่ขอนแจ่น  สงสัย " มารดาแล้ง " ผนึกกำลังกันทำงานอย่างเต็มความสามารถ ให้สมกับเป็น มารดา...แร้ง..ครับ... ???
ไม่รู้ วันนี้จะได้พ่นหรือเปล่าก็ไม่รู้ฝนตกรินอยู่เลยล่ะครับท่าน

• ระดับ 5
  • *
บล๊อกสกรีน ของพี่พงค์  กับ   อาจารย์ เล็ก ครับ

• *
อากาศร้อนอบอ้าว.เลยหนีไปนอนที่โรงแรมบ้านเชียง อุดร  ซะ่คืนหนึ่ง  ว่าจะแว้บไปหาช่างหน่อย  ก็ว่าฝนกะลังตก  ท้ายสุดเลยเลาะอยู่เมืองอุดรทั้งวัน พึ่งกลับมาฮอดเฮือนครับ...ยังงัยก็บ่มีปาหันเด้อ ช่างหน่อย เพราะเราเน้นคุณภาพเน้าะ...รอได้ครับผม :happy: :happy: :happy:เอาใจช่วย   สงสัยฟ้าฝนจะเป็นใจ ต้องให้ท่านนำส่งผมถึงบ้านด้วยตัวเองมั้ง? :D :D

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
อากาศร้อนอบอ้าว.เลยหนีไปนอนที่โรงแรมบ้านเชียง อุดร  ซะ่คืนหนึ่ง  ว่าจะแว้บไปหาช่างหน่อย  ก็ว่าฝนกะลังตก  ท้ายสุดเลยเลาะอยู่เมืองอุดรทั้งวัน พึ่งกลับมาฮอดเฮือนครับ...ยังงัยก็บ่มีปาหันเด้อ ช่างหน่อย เพราะเราเน้นคุณภาพเน้าะ...รอได้ครับผม :happy: :happy: :happy:เอาใจช่วย   สงสัยฟ้าฝนจะเป็นใจ ต้องให้ท่านนำส่งผมถึงบ้านด้วยตัวเองมั้ง? :D :D

ฮ่วย  ผมอบรมที่อุดรสามวันพรุ่งนี้วันสุดท้าย  ทำไมไม่โทรหากันนะ

• *
http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?action=dlattach;topic=20408.0;attach=33209;image

ช่างหน่อย  มินิเตอร์ปล่าว ๆ ตัวนี้ราคาถ่อใด๋แจ้งหลังไมค์แหน่...

• *
ฮ่วย  ผมอบรมที่อุดรสามวันพรุ่งนี้วันสุดท้าย  ทำไมไม่โทรหากันนะ
ขออภัยครับท่าน เอาเป็นว่ายังงัยก็คงต้องเป็นภาระกับท่านแหละ  ในการนำส่งตู้ชุดนี้จากช่างหน่อย ให้ผม เอาไว้พ้อกันตอนนั้นโล้ดด... :cheer: :cheer:

• คณะบริหาร
ขออภัยครับท่าน เอาเป็นว่ายังงัยก็คงต้องเป็นภาระกับท่านแหละ  ในการนำส่งตู้ชุดนี้จากช่างหน่อย ให้ผม เอาไว้พ้อกันตอนนั้นโล้ดด... :cheer: :cheer:

บ่มีปาหัน  รอวันกลับจากทะเลก่อนนะ อิอิ

• ระดับ 5
  • *
บ่มีปาหัน  รอวันกลับจากทะเลก่อนนะ อิอิ
คุณหมอไปอีกแล้ว ไปดีจริงๆ  น่ะคุณหมอ  มีเวลาจริงๆอิสา......อิอิ

• ระดับ 5
  • *
งานเร่งสุดๆ ครับ ใกล้วันแล้ว

• ระดับ 5
  • *
หนองคายฝนตกครับท่าน

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
หนองคายฝนตกครับท่าน

เมื่อเช้าฟังข่าวเค้าบอกว่า ฝนจะตก ในกรุงเทพฯและปริมณฑลประมาณ 70%ของพื้นที่

แต่ตอนนี้ที่บ้านยังไม่เห็นตกเลยเนี่ย :cheer:

m sound

เมื่อเช้าฟังข่าวเค้าบอกว่า ฝนจะตก ในกรุงเทพฯและปริมณฑลประมาณ 70%ของพื้นที่

แต่ตอนนี้ที่บ้านยังไม่เห็นตกเลยเนี่ย :cheer:
  เขาบอกหรือเปล่าครับ.ว่า จะมีฝนตก  " เป็น แห่ง..แห่ง."  ครับ. เพราะที่บ้านผมมัน  แห่ง  มาหลายวันแล้วครับ..... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
 เขาบอกหรือเปล่าครับ.ว่า จะมีฝนตก  " เป็น แห่ง..แห่ง."  ครับ. เพราะที่บ้านผมมัน  แห่ง  มาหลายวันแล้วครับ..... ;D ;D ;D

ฮ่าๆๆๆ พอดีฟังไม่ครบความหน่ะครับพี่ :devil: