ผู้เขียน หัวข้อ: ลองหัดบาล้านดนตรีไปก่อน...มือใหม่......เดียวเข้าขั้นเมื่อไรข่อยเติมอย่างอืน..พระอาจารย์ว่างั้น  (อ่าน 1566 ครั้ง)

ออฟไลน์ aodder

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 56C40B7A น้ายอดมาติดตั้งให้ครับ
 สมัยก่อนตอนศึกษากะอาจารย์อยู่ในถ้ำ พระอาจารย์บอก ว่า อันดับแรก บาล้านก่อนเลย...แล้วค่อยกระแดะไปเติมนู้นเติมนี้ที่หลัง....อิอิอิ...ขอบคุณพระอาจารย์มาก...อิอิอิ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 กันยายน 2017, 12:54:14 น. โดย aodder »

ออฟไลน์ aodder

• ระดับ 4
  • *
  • 56C40B7A น้ายอดมาติดตั้งให้ครับ
มีพี่แนะนำว่าสเตจบนเวทีไม่ได้  ตอนนี้ยังหาไม่เจอ ว่าจะแพนนักดนตรีไปยืนตรงใหน ลองแพน ในปลักอินแล้วมาแพนเมนต์ LR ไปก่อนครับผม ถ้าหาเจอจะลองทำตามคำแนะนำครับ ....ชอบพระคุณอย่างสูงครับ   :95: :95:
   :95: :95: :thumbup:

ออฟไลน์ บุปผาชน

• ระดับ 5
  • *
  • 868CA840 ครูภูม ครับ.