ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ประจำปี 2556  (อ่าน 287578 ครั้ง)

ออฟไลน์ sremsak9

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 1
  • *
  • HL#8664c881 อนันต์ชัย2009
ต้องขอโทษพี่อนันต์ที่วันนั้นกลับไม่ได้บอกลาและ ก็สนุกกับน้านพที่สร้างเสียงหัวเราะ
ปีหน้าลุยใหม่ (สนุกดีเห็นพี่ๆทำงานหนัก)

ออฟไลน์ สาก โคจร

• ระดับ 4
  • *
  • HLตัวเก่าหาย/ ตัวนี้ 9F622057ซื้อจากลูกเขยแม่

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
มีเวลามาดูผ่านไปสี่ห้าหน้า อ่านแล้ว ก็ขอยืนยันอีกครั้งว่า เสียดายแทนคนที่ไม่ได้มาจริงๆ

งานนี้ผมยินดีและชื่นชม กับคณะผู้จัดงานครับ งานออกมาภาพรวมแล้วดีจริงๆ

ให้เครดิต หมอนพในฐานะนักเอนเตอร์เทนครับ งานมีสีสันไม่จืดชืดเพราะแก

ช่วงสุดท้าย โคมา แกกลัวตาอักเสบแอบหนีไปหลบอยู่ไหนก็ไม่รู้ ผมว่าหมอนพน่าจะแพ้ทางเรื่องเอ็กซ์ ๆ

ผมชวนก็ไม่ไป นิวัตจัดให้ก็ไม่เอา สงสัยในกระเป๋าแกพกรูปเมียแน่ๆ คนอะไรรักเมียจริงๆ

ขอบคุณครับพี่   บ่องตง.....ผมไม่ค่อยชอบความสุขชั่วครั้งชั่วคราวแบบนี้เท่าไหร่  

อาจเป็นเพราะอาชีพของผมที่เจออะไรมาเยอะมาก......ทำให้ย่านครับ    ไม่ใช่เฉพาะผมหรอก   หมออนามัยแทบทุกคนก็คือกัน  

ลองสังเกตุเจ้าโป่ง  เจ้าชาติ  วิทยา  เป็นแนวร่วมประกอบฉากแล้วจะรู้ว่าพวกผมทุกคนเป็นแบบนี้ครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ต้องขอโทษพี่อนันต์ที่วันนั้นกลับไม่ได้บอกลาและ ก็สนุกกับน้านพที่สร้างเสียงหัวเราะ
ปีหน้าลุยใหม่ (สนุกดีเห็นพี่ๆทำงานหนัก)
อ้าว..สนุกที่เห็นพวกผมเหนื่อย....   :sadism: :sadism:

ออฟไลน์ pompattaya

• *
  • 8CA852E6, 55019532
ขอบคุณครับพี่   บ่องตง.....ผมไม่ค่อยชอบความสุขชั่วครั้งชั่วคราวแบบนี้เท่าไหร่  

อาจเป็นเพราะอาชีพของผมที่เจออะไรมาเยอะมาก......ทำให้ย่านครับ    ไม่ใช่เฉพาะผมหรอก   หมออนามัยแทบทุกคนก็คือกัน  

ลองสังเกตุเจ้าโป่ง  เจ้าชาติ  วิทยา  เป็นแนวร่วมประกอบฉากแล้วจะรู้ว่าพวกผมทุกคนเป็นแบบนี้ครับ
มีเหตุผล แล้ว"หมอบ้านนอก"เป็นแบบนี้ด้วยมั๊ย เออคราวนี้ทำไม"หมอหนึ่ง"ถึงไม่มา

ออฟไลน์ pompattaya

• *
  • 8CA852E6, 55019532
อ้าว..สนุกที่เห็นพวกผมเหนื่อย....   :sadism: :sadism:
ผมถึงบอกตลอดว่าสนุกไงล่ะ   :D รู้ยังล่ะว่าอะไร

ออฟไลน์ อ๊อฟ คลองสามวา

• ระดับ 5
  • *
  • HL#->95D6532F (นิมิตรใหม่)

เพิ่งจะกลับมาจากจันทบุรี เอาเหล็กไปส่ง น่าจะไปตอนที่มีงานขากลับจะได้แวะเลย เซ็งครับ  :cheer1:

ปีนี้ชวนคุณแม่ก็ไม่ไปบอกไม่อย่าขับรถ ชวนคุณพ่อก็บอกเดียวกลับดึกไม่อยากขับรถดึกๆ  :bla:

• คณะก่อการ
มีเหตุผล แล้ว"หมอบ้านนอก"เป็นแบบนี้ด้วยมั๊ย เออคราวนี้ทำไม"หมอหนึ่ง"ถึงไม่มา

สำหรับไอ้คนนี้   ผมไม่กล้ายืนยันครับ

กลัวเสียกำนัน

keenew

• บุคคลทั่วไป
ครั้งไม่ได้ไปช่วยงานพี่ๆเลย ขอโทษพี่ๆด้วยครับ  :cry:

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
แหะ ๆ ๆ ๆ   เสียดายไม่ได้อยู่ร่วมฟังด้วยครับ  เดินทางเหนื่อยมาก  หลับเป็นตายครับ

วันศุกร์นี้เจอกันที่งานปู่  กับเครื่องเสียงเอ๊าะเยาะศิลป์หากินอ้อมทีปทัวร์   ข้างละใบ

พร้อมอุปกรณ์แร็คเดียว  ติดตั้งสิบนาทีเสร็จครับ  ใครอยากลองฟังเสียงไม่ดี ไม่มีเครื่องปรุงเทพ

เล่นคาราโอเกะแบบสเตอริโอ  ด้วยเน็ตบุ๊คโตน้อย ๆ กะขอเชิญไปร่วมทัศนาและร่วมอนุโมทนาบุญ

กับงานบวชลูกชายปู่ต๊อกที่นครไทยได้นะครับ  เย็นวันศุกร์ที่ ๕ เมษายน ๒๕๕๖  แล้วเช้าวันเสาร์เขาบวชกันครับ

บ่าย ๆ เดินทางกลับอุดร  มีงานเข้าอีกแล้วครับ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)

ไม่ชอบชั่วคราวก็ค้างคืนไปเลยพี่  :hap3:

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8

คราวที่แล้วขี้แตก สงสัยเข็ด  :hap3:

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
แหะ ๆ ๆ ๆ   เสียดายไม่ได้อยู่ร่วมฟังด้วยครับ  เดินทางเหนื่อยมาก  หลับเป็นตายครับ

วันศุกร์นี้เจอกันที่งานปู่  กับเครื่องเสียงเอ๊าะเยาะศิลป์หากินอ้อมทีปทัวร์   ข้างละใบ

พร้อมอุปกรณ์แร็คเดียว  ติดตั้งสิบนาทีเสร็จครับ  ใครอยากลองฟังเสียงไม่ดี ไม่มีเครื่องปรุงเทพ

เล่นคาราโอเกะแบบสเตอริโอ  ด้วยเน็ตบุ๊คโตน้อย ๆ กะขอเชิญไปร่วมทัศนาและร่วมอนุโมทนาบุญ

กับงานบวชลูกชายปู่ต๊อกที่นครไทยได้นะครับ  เย็นวันศุกร์ที่ ๕ เมษายน ๒๕๕๖  แล้วเช้าวันเสาร์เขาบวชกันครับ

บ่าย ๆ เดินทางกลับอุดร  มีงานเข้าอีกแล้วครับ

:happy: :D :happy: :D :happy: :D :happy: :D :happy: :D :happy: :D

ออฟไลน์ newtingly

• ระดับ 3
  • *
  • # 86E0AD7B ( พี่อนันตชัย )
เดินทางตลอดเลยนะพี่หมอ ดูแลสุขภาพแด่เด้อครับ

yadongsound

เห็นพูดแบบนี้ทุกปี   มืออาชีพเขาไม่พลาดกันทุกบ่อยครับ  (ซ้ำซ่ะเลย  :hap3: :hap3:)
:sadism: :sadism: :sadism:

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
:sadism: :sadism: :sadism:

ไปตีหมอนพทามมายยยย ฮ่าๆๆๆ

หมอนพแกก้อพูดถูกนี่นา....เอิ๊กกก ;D ;D

yadongsound

สำหรับผมการไประยองครั้งนี้ถือว่าสมหวังดั่งตั้งใจครับได้ไปพบพี่น้องเพื่อนสมาชิกตัวเป็นๆ พูดคุยดื่มกินแม้เป็นช่วงเวลาอันสั้น กลับบ้านปลอดภัยต้องการแค่นี้ครับ
เรื่องอื่นไม่ใช่ปัญหา และที่ถูกใจคือผมเป็นคนขี้ร้อนเจอลมทะเลที่พัดตลอดแบบนี้ถึงกับเพลินเลยทีเดียว ติดตอนฉี่แล้วเปียกกางเกงนิดนึง อย่างอื่นถือว่าโอเคครับ...
วิธีการฉี่ที่ริมฝั่งทะเลคือ ห้ามฉี่ทวนลมครับน้าป้อม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 3 เมษายน 2013, 10:13:17 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

• คณะก่อการ
วิธีการฉี่ที่ริมฝั่งทะเลคือ ห้ามฉี่ทวนลมครับน้า

สถานะการณ์มันบังคับให้ทำเยี่ยงนั้นครับ  จะให้หันเข้ามาคงไม่เหมาะ  เพราะเจ้านุ๊กนิ๊ก  เดินป้วนเปี้ยนๆอยู่แถวชายหาดตลอด

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
มีแก้วเหล้าใครรสเค็มบ้างไหมครับ  ;D

yadongsound

สถานะการณ์มันบังคับให้ทำเยี่ยงนั้นครับ  จะให้หันเข้ามาคงไม่เหมาะ  เพราะเจ้านุ๊กนิ๊ก  เดินป้วนเปี้ยนๆอยู่แถวชายหาดตลอด
เมื่อวานผมไปไล่ให้เด็กมาเก็บเวที สงสัยมันกะตั้งเวทีเผื่อปีหน้าเลย ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
เดินทางตลอดเลยนะพี่หมอ ดูแลสุขภาพแด่เด้อครับ

เจอกันครับ  ถ้าผ่านมาแถวอุดร  อิอิ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
สาธิตแยกไลน์
ใช้งานจริงเล่น Stereo  :hap3: :hap3: :hap3: :hap3:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 3 เมษายน 2013, 12:20:20 น. โดย อนันตชัย2009 »

keenew

นั่งอยู่บ้านงานบวชญาติข้างบ้าน เมื่อคืนไม่ได้มา วันนี้ต้องนั่งนาน ๆ หน่อย
เมื่อคืนวงสีดาลงชุดใหญ่เต็มวง กีนิวมาเล่นดนตรีที่นี่ ไม่ยอมแว๊ปไปงานเรา

อุ๊ย......ก๋อโตดก๊าบ  :cry: :cry:
 :o^: :o^:

• *
ใช้งานจริงเล่น Stereo  :hap3: :hap3: :hap3: :hap3:

(....)
(....)

จะหาโอกาส ให้โชว์โหมดอีเลคโทนซะหน่อย ไม่ได้เลย...ฮ่าๆๆ คนอยากเห็นหลายคน

keenew

(....)

คล่องแบบนี้น่าจะหมดไปหลายป๋องแล้ว 555555