ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ประจำปี 2556  (อ่าน 284700 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#851E9551
เอาด้วยเริ่มโครงการกันตั้งแต่เดือนนี้เลย ดูสิมันไม่พร้อมอีกให้มันรู้ไป  เริ่มงานกันตั้งแต่เก้าโมงเช้าไปเลย ;D ;D ;D ;D :th2: :th2: :th2:
ไอเดียดี.....

ออฟไลน์ Suksomboon

• ระดับ 4
  • *
  • HL#6D211867

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
ผมว่าไม่ต้องอะไรมากให้วุ่นวาย เตรียมอาหารการกินไว้อย่าให้ขาดก็พอ ไม่ต้องไปออกบ้งออกบู๊ทให้วุ่นวาย เครื่องดนตรีนักร้องแดนเซอร์เช่าคนอื่นเค้าไปไม่ต้องทำเอง ทีมงานนั่งอยู่ตามโต๊ะกินเหล้าเฮฮากันอย่างเดียวพอ ผู้ที่จะสนับสนุนของรางวัลให้เปลี่ยนเป็นสนับสนุนอาหารเหล้าเบียร์ดีกว่า ช่วงเวลามันสั้นนิดเดียวนั่งคุยกันดีกว่า เพื่อนมาไกลๆหวังจะมาหามาพูดคุยเฮฮากัน สรุปผมไปงานภาคตะวันออกเหมือนไม่ได้ไปเพราะไม่ได้คุยกับใครเลยเพราะทุกคนไปวุ่นวายอยู่กับอะไรก็ไม่รู้ สมาชิกใหม่บางคนมาเพื่ออยากรู้จักตัวเป็นๆกันสรุปไม่ค่อยมีใครจะว่างคุยด้วย เอาใหม่ๆจัดแบบกันเองๆ เหมือนเพื่อนจะมาหาที่บ้าน ส่วนใครจะโปรโมทสินค้าก็ได้จัดบู๊ทกันเอาเองเราไม่ต้องไปยุ่ง มีหน้าที่นั่งคุยต้อนรับเพื่อนๆพอ.... :cheer: :beer:

พี่ป้อมมมมมมมมมมมมมมม

คิดได้ไง......ตรงใจผมที่สุดเลย......

นี่ขนาดนอนกรนใส่กันคืนเดียวน๊ะเนี่ย     

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ผมว่าไม่ต้องอะไรมากให้วุ่นวาย เตรียมอาหารการกินไว้อย่าให้ขาดก็พอ ไม่ต้องไปออกบ้งออกบู๊ทให้วุ่นวาย เครื่องดนตรีนักร้องแดนเซอร์เช่าคนอื่นเค้าไปไม่ต้องทำเอง ทีมงานนั่งอยู่ตามโต๊ะกินเหล้าเฮฮากันอย่างเดียวพอ ผู้ที่จะสนับสนุนของรางวัลให้เปลี่ยนเป็นสนับสนุนอาหารเหล้าเบียร์ดีกว่า ช่วงเวลามันสั้นนิดเดียวนั่งคุยกันดีกว่า เพื่อนมาไกลๆหวังจะมาหามาพูดคุยเฮฮากัน สรุปผมไปงานภาคตะวันออกเหมือนไม่ได้ไปเพราะไม่ได้คุยกับใครเลยเพราะทุกคนไปวุ่นวายอยู่กับอะไรก็ไม่รู้ สมาชิกใหม่บางคนมาเพื่ออยากรู้จักตัวเป็นๆกันสรุปไม่ค่อยมีใครจะว่างคุยด้วย เอาใหม่ๆจัดแบบกันเองๆ เหมือนเพื่อนจะมาหาที่บ้าน ส่วนใครจะโปรโมทสินค้าก็ได้จัดบู๊ทกันเอาเองเราไม่ต้องไปยุ่ง มีหน้าที่นั่งคุยต้อนรับเพื่อนๆพอ.... :cheer: :beer:

ไอเดียบรรเจิด  :beer:

ออฟไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
พี่เป็นคนโพสต์ชัดๆ หาว่าไปลอกบรรเจิดมา... :hap3:

เดี๋ยวก็มีไอ้เจ๋งอีกคนก็มาบอกว่าของมันครับ  ;D

• คณะก่อการ
เดี๋ยวเจ้ายอดก็มา  สุดยอด   :hap3: :hap3:

• คณะก่อการ
นครไทยเกาะไปด้วยได้มั้ย..

แฮะๆช้าไปครับพี่   เจ้าหนึ่งทำหน้าที่พลขับ เมียผม ผม ลูกสาวและ เจ้าหน้าทีที่ทำงานเมียผมไปด้วยอีกหน่วย  เพราะมีงานแต่งเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลวันที่ 6 ตอนเที่ยงที่ อ.ลับแล

เลยตั้งใจว่าเช้า...วันที่ 6 ส่งนาคเข้าโบสถ์แล้ว   ก็เดินทางไปอีกร้อยกว่าโล....ไปกินเลี้ยงงานแต่งที่ลับแล  แล้วค่อยกลับที่ทำงานเมียผมฝากซองมาเป็นปึกๆแล้ว

รวมแล้วรถเก็งคันเล็กๆมี ผม เมียผม เจ้าหนึ่ง น้องที่ทำงานเมียผมอีกคน  รวมแล้ว 5

เอารถไปเองเต๊อะ..... :hap3: :hap3:

• คณะก่อการ

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ

Midi รางวัลหาดพลา 44,622 เพลง        >>>Download

License "Choa"                                >>>Download

ให้ใช้เพลงชุดนี้แทนชุดในแผ่นครับ

**ขาดอีกสามท่านที่ยังไม่ได้แจ้งรหัส Hardlock**

ออนไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
(....)

ไม่เห็นจะยาก..ก็สลัับรถไปซะก็สิ้นเรื่องเอาีแดงพี่ป้อมไป

หัวหน้าป้อมกะรองพี่นพ นั่งข้างหลังก็ไปกันได้หมดแล้ว... ;D

ออนไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

ออฟไลน์ montrevej

• ระดับ 3
  • *
  • HL#: 95E25311 อนันตชัย
Midi รางวัลหาดพลา 44,622 เพลง        >>>Download

License "Choa"                                >>>Download

ให้ใช้เพลงชุดนี้แทนชุดในแผ่นครับ

**ขาดอีกสามท่านที่ยังไม่ได้แจ้งรหัส Hardlock**
ขอโทษครับ ติดเด็กอยู่บางกอก เอ้ย..... ติดงานอยู่โพว์ไซดอน เอ้ย...... ติดงานอยู่บางกอกครับ กลับอาทิตย์หน้า หลังจากวันงานก็เข้าบางกอกเลย แผ่นดีวีดีและเสื้อที่ได้มายังอยู่ในรถเลยครับ ไปงานบ้านเราทีไรได้เพลงมาทุกทีซิน่า แต่จนแล้วจนรอดก็ไม่เคยได้ใช้งานซักที

ปล.เอาลิงไปช่วยงานกันบ้างไหมครับ เชื่อง+ฉีดยาแล้ว

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
ขอโทษครับ ติดเด็กอยู่บางกอก เอ้ย..... ติดงานอยู่โพว์ไซดอน เอ้ย...... ติดงานอยู่บางกอกครับ กลับอาทิตย์หน้า หลังจากวันงานก็เข้าบางกอกเลย แผ่นดีวีดีและเสื้อที่ได้มายังอยู่ในรถเลยครับ ไปงานบ้านเราทีไรได้เพลงมาทุกทีซิน่า แต่จนแล้วจนรอดก็ไม่เคยได้ใช้งานซักที

License "montrevej"    แนบมาอยู่ข้างล่างครับ

ออฟไลน์ ภุชงค์ พัทยา

• ระดับ 3
  • *
  • HL#NO.862AF970 เปี้ยก บางปู

ขอบคุณครับพี่หนุ่มลำดวน

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
๒๕๕๗ ว่างเว้น
๒๕๕๘ ก็ว่างเว้น

เตรียมงาน ๒๕๕๙ กันดีไหม...

ออฟไลน์ หลวงเก่ง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4838749E

ออฟไลน์ newtingly

• ระดับ 3
  • *
  • # 86E0AD7B ( พี่อนันตชัย )
เริ่มว่างและเอาด้วยครับ หนับหนุนๆๆ ครับผม

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ห่างเหินนานเกินไปหรือเปล่าน้อ...

ออฟไลน์ ลุงหนวดโรงนา

• ระดับ 3
  • *
  • HL#7EE7C8AA HL#76E5C8BA (อนันตชัย)
นานจนลืมไปแล้ว..กลับมาอีกทีก๋ดีนะ..