ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ประจำปี 2556  (อ่าน 288762 ครั้ง)

ออฟไลน์ Suksomboon

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#6D211867
รอบดึก มีโคมาเพิ่มอีก 4 ครับน้าเอก อิ อิ
ฝครกลับก่อนอดดู อิ อิ

ผมชมสดๆไปพร้อมๆกับ พวกน้าๆ ทาง line อิอิ ได้ดูเหมือนกัน  ;D

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
รอบดึก มีโคมาเพิ่มอีก 4 ครับน้าเอก อิ อิ
ฝครกลับก่อนอดดู อิ อิ

ฮ่าๆๆ ใครเก็บภาพไว้ นำมาโพสด่วนนนนน เอิ๊กก

กลับมาถึง เกือบเที่ยงคืน นอนสอง ชม. ตื่นมาเข้าเวรยาวมานี่แหล่ะพี่ ออกเวรบ่ายสองคงต้องนอนแว๊วววว

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
งานนี่มีอุปสรรคและปัญหาพอประมาณ เป็นบทเรียนที่ดีสำหรับพวกเราในการจัดงานครั้งต่อ ๆ ไป

ขอบคุณทีมงานหมอโป่ง พี่โกแมว หมอชาติ พี่พีนาย  และทีมงานออดิโอเซ็นเตอร์เตอร์ทุกท่านที่นำสินค้ามาให้เราได้ทดลองใช้ ซึ่งก็พิสูจน์ให้เห็นในประสิทธิภาพ ถึงแม้ว่าจะต่อใช้งานเพียงครึ่งเดียวของที่มีทั้งหมด

อ้าว  ทำไมใช้แค่ครึ่งเดียวครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ขอบคุณ ทีมซาวนด์เอ็นจิเนียร์ทุกท่านที่ช่วยปรับระบบเสียงไม่ว่าจะเป็นน้าไท พัทยา ตั๊ก ไตเติ้ล หมอนพ สุพรรณ น้าอ๊อด พัทยา
โดยเฉพาะน้าอ๊อด พัทยา ที่ทำหน้าที่คอยวอยด้วย ขอบคุณพี่ป้อม พัทยา ที่มาช่วยดูปัญหาในช่วงดึก

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
งานแต่ง ข้างๆ วันเดียวกัน ห่างไม่ถึง 20 เมตร...เอิ๊กกก

เสียง...ฮ่าๆๆๆ

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ สมาชิกทุกท่านที่ให้ความสนใจเข้ามาร่วมงานกันมากกว่าที่ประเมิณไว้ จนโต๊ะจีนที่ประมาณไว้ไม่พอ ต้องขอโทษสำหรับคนที่มาทีหลังแล้วไม่มีที่นั่เป็นอย่างสูงครับ

• **
อ้าว  ทำไมใช้แค่ครึ่งเดียวครับ
ติดปัญหาด้านเทคนิคครับ ผมไม่ทราบรายละเอียดมากนัก เกี่ยวกับสายลิงค์ หรืออะไรสักอย่างครับ

• **
ขอบคุณคณะกรรมการจัดงานทุกท่านครับที่เสียสละเวลา เสียสละแรงกาย งดรับงานเพื่องานของเราในวันนี้ บางท่านไม่ได้กินข้าวก็มี ขอบคุณจริง ๆ ครับ เดี๋ยวเคลียร์เรื่องต่าง ๆ ให้เรียบร้อยแล้ว จะเลี้ยงขอบคุณอีกรอบครับ

• *
ขอบคุณคณะกรรมการจัดงานทุกท่านครับที่เสียสละเวลา เสียสละแรงกาย งดรับงานเพื่องานของเราในวันนี้ บางท่านไม่ได้กินข้าวก็มี ขอบคุณจริง ๆ ครับ เดี๋ยวเคลียร์เรื่องต่าง ๆ ให้เรียบร้อยแล้ว จะเลี้ยงขอบคุณอีกรอบครับ

ขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ สมาชิกทุกท่านที่ให้ความสนใจเข้ามาร่วมงานกันมากกว่าที่ประเมิณไว้ จนโต๊ะจีนที่ประมาณไว้ไม่พอ ต้องขอโทษสำหรับคนที่มาทีหลังแล้วไม่มีที่นั่เป็นอย่างสูงครับ

ขอบคุณ ทีมซาวนด์เอ็นจิเนียร์ทุกท่านที่ช่วยปรับระบบเสียงไม่ว่าจะเป็นน้าไท พัทยา ตั๊ก ไตเติ้ล หมอนพ สุพรรณ น้าอ๊อด พัทยา
โดยเฉพาะน้าอ๊อด พัทยา ที่ทำหน้าที่คอยวอยด้วย ขอบคุณพี่ป้อม พัทยา ที่มาช่วยดูปัญหาในช่วงดึก

รวมๆ กระแทก Like ไปเลยพี่ ฮ่าๆๆๆ

• **
ขอบคุณท่าน x-men ที่นำ Hardlock มาแจก จำนวน 5 ชิ้น ก็ขอแสดงความยินดีกับท่านที่ได้รับ hardlock ด้วยครับ

ขอบคุณทีมงาน XMK และ LDM + MSC ที่มอบเสื้อ และเพลงมาให้จับรางวัล

ขอบคุณทีมงาน Audio Center ที่มอบเสื้อจำนวน 40 ตัวมาให้จับรางวัล

ขอบคุณพี่สมบัติ บ้านค่าย ทีมอบรูปถ่ายรวมวัตถุมงคลหลวงปู่ทิมมาให้จับรางวัล

มีใครที่มอบของแล้วผมลืมบ้างไหมน้อ

• **
ขอบคุณพี่เมฆ ที่เอาไฮเนเก้นกระป๋องเล็ก กระป๋องใหญ่อย่างะถาดมาช่วยคลายร้อนในช่วงบ่าย และยังช่วยร้องเพลงอีก

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
ผมติดงานช้าง
ไว้โอกาสหน้า
 :happy: :flower: :thank1:

• *
ผมติดงานช้าง
ไว้โอกาสหน้า
 :happy: :flower: :thank1:

ไม่มาหาน้องๆ ...อิอิ

เดี๋ยวน้องๆ ก้อยกขบวนไปหาซะหรอกครับ พี่แบท 5555+

• *

งานข้างๆ โต๊ะเหลือเพียบเลยอ่ะ...ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ขอขอบคุณ ทุกๆ ท่านในงาน และกราบขออภัยหากไม่ได้ทักทาย เนื่องจากต้องรีบกลับ ไปทำงานครับ....แค่ได้เห็นความเป็นปึกแผ่นของพวกเราแล้ว...ชื่นใจครับ...
ขอให้มิตรภาพ นี้จงยั่งยืนตลอดไปครับ... :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ เลิศพล

• **
  • HL#5CA2FA96
จับรางวัล มากมายซะจน...ใครไม่ได้ ไม่ใช่แย่นะครับ เพราะพวกเค้าสละสิทธิ์ อิอิ

เก็บภาพไว้...แต่ไม่โพสดีฟ่า อิอิ...เยอะเกิน...

ใครอ่ะครับ.....เหมือนเคยเห็นที่ไหนซักที่  :devil:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ใครอ่ะครับ.....เหมือนเคยเห็นที่ไหนซักที่  :devil:
ไม่เจอนานแล้วคิดถึงจัง ไม่มาเลยนะ..เดี๋ยวลุยอ่างทองสักวัน...555

ออฟไลน์ เลิศพล

• **
  • HL#5CA2FA96
ไม่เจอนานแล้วคิดถึงจัง ไม่มาเลยนะ..เดี๋ยวลุยอ่างทองสักวัน...555

ติดภาระกิจเติมตู้ ATM นอกสถานที่
ยังคิดถึงทุกท่านครับ
มีโอกาสแวะมานะ
จะได้บอกอีตานพ  พ่อครัวเมืองสุพรรณก่อน  :love2:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ติดภาระกิจเติมตู้ ATM นอกสถานที่
จะได้บอกอีตานพ  พ่อครัวเมืองสุพรรณก่อน  :love2:

ติดแล้วก็ลืมกุญแจคาตู้ไว้มั่งเด้อ  :hap3:

• *

แจมตลอดดด ฮ่าๆๆๆ

• **
นั่งอยู่บ้านงานบวชญาติข้างบ้าน เมื่อคืนไม่ได้มา วันนี้ต้องนั่งนาน ๆ หน่อย
เมื่อคืนวงสีดาลงชุดใหญ่เต็มวง กีนิวมาเล่นดนตรีที่นี่ ไม่ยอมแว๊ปไปงานเรา

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณท่าน x-men ที่นำ Hardlock มาแจก จำนวน 5 ชิ้น ก็ขอแสดงความยินดีกับท่านที่ได้รับ hardlock ด้วยครับ

ขอบคุณทีมงาน XMK และ LDM + MSC ที่มอบเสื้อ และเพลงมาให้จับรางวัล

ขอบคุณทีมงาน Audio Center ที่มอบเสื้อจำนวน 40 ตัวมาให้จับรางวัล

ขอบคุณพี่สมบัติ บ้านค่าย ทีมอบรูปถ่ายรวมวัตถุมงคลหลวงปู่ทิมมาให้จับรางวัล

มีใครที่มอบของแล้วผมลืมบ้างไหมน้อ
ขอบคุณท่าน X-men ที่จ่านค่า โคโยตี้ ให้ 2000   บาทโดยที่เราไม่ได้ร้องขอ ขอบคุณด้วยความเกรงใจจริงๆ

• **
ถึง พี่นิวัติ
ผมทำบิลหายหมดเลย พี่จ่ายค่าเครื่องดื่ม กะเหล้าไปก็แล้วกันเนาะ อิ อิ
..
..
..
..
..

ล้อเล่น เดี๋ยวขอเคลียร์นิดหนึ่ง แล้วจะรีบเอาไปให้ครับ

• **
ถึงท่านจิตกร....
ปลั๊กพ่วงไฟเล็ก ๆ กะไขควงอยู่ที่ผมนะครับ

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
ถึง พี่นิวัติ
ผมทำบิลหายหมดเลย พี่จ่ายค่าเครื่องดื่ม กะเหล้าไปก็แล้วกันเนาะ อิ อิ
..
..
..
..
..

ล้อเล่น เดี๋ยวขอเคลียร์นิดหนึ่ง แล้วจะรีบเอาไปให้ครับ
รับทราบครับชวนน้าสมบัติมาด้วยนะ มาเล่นสนุ๊กกินเบียร์กันที่บ้านผมครับ