ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

เสียบกล่องแแยกไลน์แล้วเสียบฮาดล็อค

(1/2) > >>

รุ่งวัฒนา มิวสิค:
รบกวนครับผม เสียบกล่องแแยกไลน์แล้วเสียบฮาดล็อค แล้วเปิดโปรแกรมไม่ขึ้น ครับ ทำยังงัยครับ

Nineyod:

--- อ้างจาก: รุ่งวัฒนา มิวสิค ที่ วันที่  5 กรกฎาคม  2019, 20:02:45 น. ---รบกวนครับผม เสียบกล่องแแยกไลน์แล้วเสียบฮาดล็อค แล้วเปิดโปรแกรมไม่ขึ้น ครับ ทำยังงัยครับ

--- End quote ---

เสียบ HL อย่างเดียวแล้วเปิดโปรแกรมดูว่า เปิดได้มั้ยครับ

จุฑาภรณ์ มิวสิคคอมพ์:

--- อ้างจาก: รุ่งวัฒนา มิวสิค ที่ วันที่  5 กรกฎาคม  2019, 20:02:45 น. ---รบกวนครับผม เสียบกล่องแแยกไลน์แล้วเสียบฮาดล็อค แล้วเปิดโปรแกรมไม่ขึ้น ครับ ทำยังงัยครับ

ไฟที่ ฮาร์ดล็อค กระพริบหรือติดค้าง

ปานชนกมิวสิค:

เฝ้าติดตามด้วยคน
ได้หรือยัง ครับ
 :thank1:

ศราวุฒิ ซาวด์ & ไลท์:
ฮาร์ดล็อกรุ่นไหนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version