ผู้เขียน หัวข้อ: หลายคำถามครับ มือใหม่ รบกวนด้วยครับ  (อ่าน 358 ครั้ง)

ออฟไลน์ chappy

• กำเนิดใหม่
  • *
  • HL#
หลายคำถามครับ มือใหม่ รบกวนด้วยครับ
« เมื่อ: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2024, 19:56:59 น. »
1.โหลดลิงค์ต่างๆในบอร์ดยังไง เช่น ไฟล์อัพเดทค่างๆ กดลิงค์ที่ให้ไว้ มันก็ไม่เปิดไปหน้าเวปโหลดเลยครับ มันเหมือนจะเด้งแล้วก็หาย อยากได้ไฟล์อัพเดทครับ
2.สามารถทำให้เป็นหน้าต่าง มีกากบาทปิดหรือย่อเหมือนโปรแกรมทั่วไปได้มั้ยครับ
3.ผมลง mv karaoke ทำที่เขาแนะนำ เปิดเพลงเล่นได้แต่โปรแกรมทำอะไรไม่ได้เลย กด end เพื่อจบ mv ก็กลายเป็นจอดำ ทำอะไรไม่ได้เลยครับ
4.การโชว์คอร์ดกีตาร์ มีไฟล์ xmk อะไรสักอย่างที่เขาว่ามันมีคอร์ด ทำตามคลิป คลิกขวาไม่มีเมนูเครื่องมือเพื่อเลือกโชว์คอร์ดครับ
                                     v.2.0.0.38

รบกวนท่านผู้รู้หน่อยนะครับ พอดีลงให้ลูก งงๆกับโปรแกรมพอสมควร พยายามหาวิธีในกูเกิล ทำได้บ้างไม่ได้บ้าง เลยรบกวนถามหน่อยครับ

ออฟไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
หลายคำถามครับ มือใหม่ รบกวนด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2024, 20:20:26 น. »
v.2.0.0.38
เป็นโปรแกรมที่ถูกแฮ๊ก  และเป็นเวอร์ชั่นที่เก่ามากมาย  ปัจจุบันพัฒนาอัพเดทไปเยอะมาก  ไฟล์ XMK ไม่สามารถใช้ได้กับโปรแกรมรุ่นโบราณอย่าง v.2.0.0.38 รวมทั้งฟังค์ชั่นโชว์คอร์ดก็ไม่ได้ครับ 

แนะนำว่าติดต่อซื้อโปรแกรมรุ่นใหม่ของแท้พร้อม hardlock จากตัวแทนจำหน่ายใกล้บ้านท่าน  หรือที่ท่านเชื่อใจ  จะมีการแนะนำ  ,ดูแล  จากตัวแทนด้วยครับ   :thank1:

รายชื่อตัวแทนตาม link ด้านล่างนี้ครับ
https://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=3252
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2024, 20:25:50 น. โดย ขวัญ »

ออฟไลน์ ดนตรีไหมไทย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 448AB84D,740C329B,740E329F, 84862C43 (x-men)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2024, 09:18:01 น. »
รุ่นนี้ เป็นรุ่นตำนานล่ะครับ...
เขาเอาไปขายเพลงคาราโอเกะกันทั่วบ้านทั่วเมือง จน nick  karaoke หรือเจ้าอื่นๆ ปวดหมอง 55555
ฟังก์ชั่น ก็ได้แค่นั้นแหล่ะครับ เพิ่มเพลงง่าย นำมาใส่เพลงขาย ก็ง่าย  เลยเป็นที่นิยมในหมู่คนขายของครับ เอาเพลงมาใส่ แล้วขายได้เลย
ส่วนฟังก์ชั่นต่างๆ ในระดับมืออาชีพ ก็คงต้องเข้าสู่โปรแกรมที่นักพัฒนา ท่านทำให้
ซึ่งตอนนี้ ก็ปรับเปลี่ยนจากการลงคีย์ดิสก์ (ที่ถูกแฮ็ค) มาใช้ เป็น hardlog เสียบ ครับ หาซื้อได้ตามที่น้องขวัญแจังครับ
มาๆ มาเป็นสมาชิกกันครับ

ออฟไลน์ krukarn

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • HL#8007DEE4 ส้วมซาวด์ จ.อุดรธานี
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2024, 10:20:18 น. »
MV Karaoke ใช้ได้กับ WIN7 กับ Win 11 เสถียรที่สุดครับ