ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่าน X-men  (อ่าน 2201 ครั้ง)

ออฟไลน์ Na-ka-ta

• ระดับ 3
  • *
  • อโรคยา ปรมาลาภา ......ความสุขสูงสุดของชีวิต
ถึงท่าน X-men
« เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2007, 13:11:14 น. »
ฟังก์ชั่น Lock นะครับผมต้องการอยากล็อกตัวอื่นด้วยนะครับโดยเฉพาะฟังก์ชั้น 9 เมโรดีนะครับ
อยากล็อกvolum และชนิดเลียงไว้นะครับพอดีบางคนเค้านึกเนื้อร้องไม่ออกแต่สามารถนึกเนื่อทำนองจากเสียงเมโรดีได้ แต่ไม่อยากให้มีเสียงดังจนเกินไปนะครับและเลือกเสงได้ด้วย

ฝากท่านx-men พิจารณาช่วยผมด้วยนะครับ
                                                ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
Re: ถึงท่าน X-men
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2007, 13:27:18 น. »
ฟังก์ชั่น Lock นะครับผมต้องการอยากล็อกตัวอื่นด้วยนะครับโดยเฉพาะฟังก์ชั้น 9 เมโรดีนะครับ
อยากล็อกvolum และชนิดเลียงไว้นะครับพอดีบางคนเค้านึกเนื้อร้องไม่ออกแต่สามารถนึกเนื่อทำนองจากเสียงเมโรดีได้ แต่ไม่อยากให้มีเสียงดังจนเกินไปนะครับและเลือกเสงได้ด้วย

ฝากท่านx-men พิจารณาช่วยผมด้วยนะครับ
                                                ขอบพระคุณมากครับ

อยากได้คือกันครับหัวหน้า  กับเพิ่มเพลงแบบ โปรพลัสนะ  ดีมากเลย เพิ่มครั้งละเพลงก็ได้ง่ายดีจังเลยครับ
ม่ายต้องมาลีสเตอร์ใหม่ให้เสียเวลาครับ