ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท่านผู้รู้ การแก้ปัญหา soundfont ที่เสียงดนตรีบางตัวดัง แก้ปัญหายังไงครับ  (อ่าน 2127 ครั้ง)

kitsana

• บุคคลทั่วไป
ถามท่านผู้รู้ การแก้ปัญหา soundfont ที่เสียงดนตรีบางตัวดัง แก้ปัญหายังไงครับ
ต้องให้โปรแกรมอะไรครับ และต้องแก้ปัญหายังไง คือวิธีการใช้ครับ...........  ตอนนี้เสียงดนตรีที่ผมดังมากๆ  คือเสียง overdriven  Guitar
ถ้ามีดนตรีเสียงนี้มา ลดความดังแทบไม่ทันเลยครับ  ขอความกรุณาไปยังท่านผู้รู้หน่อยครับ  พรุ่งนี้มีงานเล่นด้วย 20 พ.ค.50

ออฟไลน์ ทินกรณ์แมน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#440A42CE(wolverine)
เข้าไปใน midi ditor ลดเพลงเครื่องดนตรีชิ้นที่ต้องการ แล้ว save (น่าจะได้นะครับ)  เข้าไปในเพลงที่ต้องการลดเสียงน่าจะใช่นะครับ