ผู้เขียน หัวข้อ: ท่าน X-men เงียบไปอย่างนี้หวังว่าคงมีข่าวดี  (อ่าน 2246 ครั้ง)

pond1314

• บุคคลทั่วไป
ท่าน X-men เงียบไปอย่างนี้หวังว่าคงมีข่าวดี
« เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2007, 21:15:20 น. »
ช่วงนี้เงียบไปเลยนะท่าน หวังว่าท่านคงจะมีข่าวดี มาให้พวกเราได้ตื้นเต็น ตอนนี้ผมเหมือนติดยาเลยครับ จะต้องเข้าเว็บนี้ทุกวัน และทุกเวลาที่ว่างจากงาน และที่บ้าน จนคนที่บ้านเริ่มบ่นแล้ว มั่วไปแต่เน็ตไม่ยอมนอน

ใกล้คลอดแล้วหรือยังครับท่าน ผมอยากใช้ตัวfinal เต็มทีแล้วครับ เพราะตอนนี้ผมเตรียมมิกซ์รอไว้แล้ว

ผมจะเป็นกำลังใจให้พัฒนาต่อไปนะครับท่าน X-men

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
Re: ท่าน X-men เงียบไปอย่างนี้หวังว่าคงมีข่าวดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2007, 06:38:13 น. »
ช่วงนี้เงียบไปเลยนะท่าน หวังว่าท่านคงจะมีข่าวดี มาให้พวกเราได้ตื้นเต็น ตอนนี้ผมเหมือนติดยาเลยครับ จะต้องเข้าเว็บนี้ทุกวัน และทุกเวลาที่ว่างจากงาน และที่บ้าน จนคนที่บ้านเริ่มบ่นแล้ว มั่วไปแต่เน็ตไม่ยอมนอน

ใกล้คลอดแล้วหรือยังครับท่าน ผมอยากใช้ตัวfinal เต็มทีแล้วครับ เพราะตอนนี้ผมเตรียมมิกซ์รอไว้แล้ว

ผมจะเป็นกำลังใจให้พัฒนาต่อไปนะครับท่าน X-men
โปรดอย่ากระพริบตาครับ ท่านเอ๊กสแมน มีสิ่งมหัศจรรย์มาเซอไพร์เสมอทุกวินาที