ผู้เขียน หัวข้อ: มีโปรแกรมปรับเสียง VCD คาราโอเกะไหมครับ  (อ่าน 2708 ครั้ง)

midi2509

• บุคคลทั่วไป
มีโปรแกรมปรับเสียง VCD คาราโอเกะไหมครับ
« เมื่อ: วันที่ 20 ธันวาคม 2009, 01:51:36 น. »
VCD หลายค่ายหลายสำนักเก่าบ้างใหม่บ้าง ระดับเสียงดังไม่เท่ากัน มีโปรแกรมแก้เปล่าครับ
เวลาเล่นแล้วมันไม่ราบรื่นครับ..บางเพลงดัง บางเพลงเบา บางเพลงเบสท่วม บางเพลงแหลม
จิปาถะ มากมายปัญหา อยากทราบว่ามีตัวโปรแกรม หรือ ฮาร์ดแวร์ อะไรแก้ไขครับ