ผู้เขียน หัวข้อ: sound on borad 7.1 แยกกลองได้มั้ยครับ  (อ่าน 4728 ครั้ง)

pond1314

• บุคคลทั่วไป
sound on borad 7.1 แยกกลองได้มั้ยครับ
« เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2007, 16:59:28 น. »
โชคดี ที่เปิดเทอมนี้ทางโรงเรียนได้คอมห้องโสตมาใหม่ เป็น ซาวน์ออนบอร์ด 7.1 (Rockket)ขอถามว่าสามารถเล่นแยกเสียงกลองได้ไหมครับ

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • You'll never drunk alone
Re: sound on borad 7.1 แยกกลองได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2007, 17:05:42 น. »
ได้ครับ

poom

Re: sound on borad 7.1 แยกกลองได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2007, 17:07:48 น. »
โชคดี ที่เปิดเทอมนี้ทางโรงเรียนได้คอมห้องโสตมาใหม่ เป็น ซาวน์ออนบอร์ด 7.1 (Rockket)ขอถามว่าสามารถเล่นแยกเสียงกลองได้ไหมครับ

;D ได้ครับ  ใช้เอ๊กทรีม

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2007, 17:16:34 น. »
;D ได้ครับ  ใช้เอ๊กทรีม
หรือติดต่อที่หมายเลขโทร เจ้าของกระทู้ข้างบนผมนี่ครับ

poom

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2007, 17:22:47 น. »
หรือติดต่อที่หมายเลขโทร เจ้าของกระทู้ข้างบนผมนี่ครับ

;D เอ่อ....โปรแกรมเอ๊กทรีมทำได้อยู่แล้วครับ  ไม่ต้องไปค้นหาให้เสียเงิน

;D บางครั้งถ้าเราขวนขวาย  อยากได้จนไม่รู้จักยั้งคิด  ทำให้เสียเงินโดยใช่เหตุ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2007, 17:29:57 น. »
;D เอ่อ....โปรแกรมเอ๊กทรีมทำได้อยู่แล้วครับ  ไม่ต้องไปค้นหาให้เสียเงิน

;D บางครั้งถ้าเราขวนขวาย  อยากได้จนไม่รู้จักยั้งคิด  ทำให้เสียเงินโดยใช่เหตุ
ได้ค่าโน้ตบุ้ค แล้วเหรอครับครู อิๆๆๆ
ถึงว่าพักนี้ไม่ค่อยเห็นดันเลย   อิๆๆๆ
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

neoclup

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2007, 17:30:55 น. »
ดันกันเองอยู่นั่นแหละท่าน  :laugh:

poom

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2007, 17:42:42 น. »
ได้ค่าโน้ตบุ้ค แล้วเหรอครับครู อิๆๆๆ
ถึงว่าพักนี้ไม่ค่อยเห็นดันเลย   อิๆๆๆ
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

;D ยังไม่ได้ครับ ยังขาดอีกเยอะ
 ;D ช่วงนี้ต้องรีบทำผลงานทางวิชาการ เพื่อความก้าวหน้า ครับ
------------------------------------------
 ;D ไม่อยากให้สมาชิกเข้าใจผิดเรื่องการทำระบบแยกเสียง
 ;D ผมไม่ได้โฆษณาว่าที่ผมทำนั้นมันดี หรือ.. พอเห็นคนมาโพสเรื่องต้องการแยกเสียงชิ้นดนตรี
แล้วผมก็บอกเขาว่าใช้ของผมซิทำได้แน่ เสียงดี  จนทำให้สมาชิกผู้นั้นติดกับหลงกล
 ;D แต่ผมจะแนะนำในสิ่งที่มันมีอยู่แล้วในตัวโปรแกรมเอ๊กทรีม แต่ผู้ใช้ต้องใช้ให้เป็น

pond1314

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2007, 20:00:27 น. »
ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ รับรองเจอกันนี้เจ้า Xtreme